ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แหกคุกมาปล้นรัก ตอน3 เพื่อนมาเยี่ยมบ้าน

เริ่มโดย darkgiggs, พฤศจิกายน 01, 2017, 11:53:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

birdchangmai

น้องแก้มบุ๋ม ชื่อน่ารักดีมีผัวแล้ว แด่ก็ยังน่า............ลุงหม่องเลยจัดซะชุดใหญ่ หลายชุดด้วย น่าติดตามมากครับ

แมงโก้ส้นตีน

รอกลับมารอบหน้า จ้างลุงหม่องเป็นคนดูแลงานบ้านไปเลยสิครับ เสียวได้ตลอดเวลา

bb bb

ตอนแรกอ่านชื่อตอนนึกว่าเพื่อนที่มาจะเพื่อนลุงซะอีกลุ้นซะนาน รอติดตามครับ

shatto

จะได้ฟาดเพื่อนบุ๋มด้วยหรือเปล่าครับถ้ารวบสามคนสุดยอดเลย

kapomman

แค่ดูชื่อตอนก็ลุ้นแล้วว่าเพื่อนจะมาร่วมวงด้วยไหม   ::GiveMe::

thesee

สงสัยคงจะมีพลีกายให้ลุงอีกเนื่งๆแน่ ติดใจซะขนาดนี้

liger

ติดใจเลยสิ แต่เดี๋ยวต้องไปหาลุงถึงที่แน่ๆ 555

Bad Boy

นับว่าเป็นความโชคดีของน้องบุ๋มครับ ที่ลุงแกไม่ได้ทำอะไรเลวร้ายมาก

Sunlove Noimj

phantompain

ลุงแกไปแล้ว ไม่น่าไปลับ รอดูว่าใครจะเป็นเหยื่อรายต่อไป ขอบคุณสำหรับผลงานค้าบ  ::Thankyou::

mashall

น่าอ่าน ชวนติดตามครับ
ว่า เนื้อเรื่อง จะเดินไปแบบไหน
ขอบคุณครับ

Pongsathorn Suwannarit

jarern532

rover09

bigpooh

เยี่ยมครับ แล้ว ดร. สาวของเราก็เริ่มติดใจ รอติดตามต่อไปครับ