ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนเก้า (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, พฤศจิกายน 11, 2017, 04:45:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณอยากได้ฉากจบแบบไหน?

Happy ending
96 (66.7%)
Bad ending
26 (18.1%)
ก็แล้วแต่..
22 (15.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 144

ปิดโหวตแล้ว: พฤศจิกายน 16, 2017, 04:46:19 หลังเที่ยง

1678405

ในที่สุดแบงค์ก็โดนควยตัวเองจนได้ ตองขอบคุณแพรวทองจริงๆที่ทำให้แบงค์ได้สัมผัพควนมรู้สึกของการโดนควย

adsad

กำลังเข้าด้ายเข้าเข็มแท้ๆ กลับร่างเฉย แต่เดอะโชว์มัสท์โกออนสินะ

densha

สลับกลับมา เป็นโดนซ่อมทอมซะงั้น จะตืดใจเปลี่ยนเป็นสาวเลยมั่ยนี่

ff2551

toptime

::Glad:: ได้อรรถรสไปอีกแบบ
ชอบร่างของรัน
สุดยอดมากครับ
อยากให้คืนร่างแล้วคับ

Boy A Man

อยู่ดีๆกลับร่างเดิมเฉยเลย มันเกิดอะไรขึ้นกันแน่นะ

xxio2010

ขอบคุณมากครับ ท่านFarewell แต่งได้อารมณ์สุดยอดจริงๆครับ เสียวสุดๆ นอกจากเรื่องนี้มีเรื่องอื่นที่แต่งอีกมั๊ยครับ 

darkanglezen

อยากให้ต่อภาค 2มากครับ กำลังอารมณ์ค้าง  ::Hungry::
ขอบคุณมากครับ  ::JubuJubu::

tcm12599

เพื่อนกันมันไปอีก ::Yes!::
คืนร่างกันเองแบบนี้ มีเงื่อนงำอะไรรึป่าวนะ

forzakhan

โหวตแพ้ขาดลอยเลย อยากได้แบบแบดๆจบแบบ หื่นๆจนกว่าจะมีภาคต่ออะค่ะ

sdghy fdghude

kul1

แล้วงานนี้สาวรันจะเปลี่ยนใจมาชอบผู้ชายไหมเนี่ย

err

อยากให้แบงค์กลับร่างแล้วฟาดทั้งสามสาวพร้อมกันให้รันเป็นนางเอกท้องก่อนเพื่อนเลย  สารอง แล้วเหมยเป็นตัวฟรีหาผู้หญิงมาให้ผัวปี้ประจำ แบบนี้

yasa_ud

ปูเสื่อรอตอนจบเลย ลุ้นๆจบเรื่องได้สาวรึได้หนุ่ม

hnarii