ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนเก้า (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, พฤศจิกายน 11, 2017, 04:45:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณอยากได้ฉากจบแบบไหน?

Happy ending
96 (66.7%)
Bad ending
26 (18.1%)
ก็แล้วแต่..
22 (15.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 144

ปิดโหวตแล้ว: พฤศจิกายน 16, 2017, 04:46:19 หลังเที่ยง

pssbr

knottmild

อื้อหือจะจบแล้วหรอครับ กำลังมันส์เลยยยยฮือ

nothinghill

ผลโหวตแบบนี้ ใครจะได้ใครอ่ะ หรือแบ่งๆกันไป

testman

อ่านไปอ่านมา ผมนี่ชักสงสัยว่าตอนคืนร่างกัน แบงค์จะเปิดฮาเร็มเหมาสามเลยไหมเนี่ย

zamakarn

hanabombam

เพื่อนเล่นเพื่อนเข้าให้แล้ว ทั้งตอนสลับร่างและคืนร่าง แบบนี้จะมองหน้ากันติดไหม ไหนจะสาวๆ อีกทั้งสองคนนั้นอีก

sundome

อยู่ๆกลับร่างเดิมซะงั้น คงมีเรื่องเสียวๆกว่าเดิมแน่ๆ

midnightblusie

ผมอยากให้จบแบบ dark ๆ แล้วมีตอนต่อ หรือภาคต่อน่ะครับ หรือจบแบบค้างคาครับ ไม่ต้องเฉลย ปล่อยไว้แบบนั้นแหละ

eveden

ลุ้นต่อครับ แอบรู้สึกนิดๆว่าถ้าไปอยู่ร่าง ผญ แล้วจะไม่ขยะแขยง ผช หรอ
ได้กับเพื่อนทอมสวยแบบนี้ฟินน่าดู

thep59

สรุปรันเสร็จแบ็งค์ หรือแบ็งค์เสร็จรัน แล้วตอนนี้สลับคืนร่างกันแล้ว แล้วยังงี้จะมองหน้ากันได้ไหมอะ

guzzpai

อยากให้จบแบบแฮปปี้เอนดิ้งฮะ แต่ก่อนอื่นต้องสลับกันลองควยแบงค์ให้ครบก่อนนะฮะ

pezeus

โหวตเรียบร้อยแล้วครับ
ตอนนี้สมใจแล้วครับในที่สุดแบงค์ในร่างผู้หญิงก็โดนจัดซักที ขอบคุณครับ

the เด๋อ

ไม่อยากให้รีบจบเลยครับ  ถ้าจบไว ขอภาคต่อได้ไหม

odoro

แบงค์ในร่างรันโดนซะแล้ววว แถมกลับร่างคืนด้วยแล้วนี่จะแอบติดใจร่างรรันมั้ยน้อ

อิทธิพล ทบชา

โอ้กำลังจะติดใจดันมาเลปี่ยนร่างสะได้ อย่างนี้ก็จัดหนักสิครัชเอาให้สมกับร่างที่เปลี่ยนหุหุหุ