ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนเก้า (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, พฤศจิกายน 11, 2017, 04:45:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณอยากได้ฉากจบแบบไหน?

Happy ending
96 (66.7%)
Bad ending
26 (18.1%)
ก็แล้วแต่..
22 (15.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 144

ปิดโหวตแล้ว: พฤศจิกายน 16, 2017, 04:46:19 หลังเที่ยง

Tripple M

รันตัวจริงกำลังโดน สงสัยได้หายเป็นทอมแน่

Ashirakrub Janpool

วะฮ่าฮ่า เสียวแทนพระเอกเลยได้ฟิว ทั้งชายทั้งหญิง

ZeldaZ

จริงๆถือว่ารันขาดทุนนะเนี่ย //แต่คนอ่านกำไร  ::Ahoo::

icerocker

คืนร่างได้จังหวะแบบนี้ต้องเบิ้ลสองนะครับ เอะรึติดใจแบบสลับร่างกันไปแระ  จบแบบแฮปปี้อาจจะกลายเป็นต่างคนต่างสลับร่างกันไปตลอดก็ได้นะสิงั้น  ::Dizzy::

villosum

alittleboat

บรรยาย ได้ดีมาก
ภาพประกอบ เหมาะกับเนื้อเรื้องมากครับ
อยากให้รีบลง อีกตอน ครับ อยาก อ่าน ติดตามครับ

ziggy2

::Sweat:: รอผู้แต่งมาเฉลย ว่าทำไมอยู่ดีๆ กลับร่างตัวเองได้

llar

ในที่สุดคู่นีก็ได้กันจนได้ แถมมีสลับร่างกลับอีก

anupan_2764

สงสัยว่าพ่อคงรู้ทัน เลยซ้อนแผนซะ
เห็นว่าจะจบแล้ว แต่ใจจริง ผมอยากให้แต่งต่อเป็นเรื่องยาว แบ่งเป็นตอนสั้นๆเรื่องราวจบในตอนไปเรื่อยๆนะ ผมว่าเรื่องนี้เนื้อหาของเรื่องเอื้ออำนวย แต่ถ้าผู้แต่งคิดไว้แล้วผมก็จะตามอ่านต่อจนจบนะครับ

christer

ballzae

อยากให้รันกลีบมาเป็นหญิงแล้วควบ3เบย แฮปปี้แน่นอนครับ55555

Rachata Dheva

ลุ้นมากอ่ะครับ แบงค์กลับร่างแล้วยังอยากโดนเอาอยู่รึเปล่า ถ้าอยากจัดสวิงเลยครับแบบต่อรถไฟเลย

milan

เรื่องแบบนี้จบแฮปปี้ก็ดีนะจะได้ไม่ค้างคา

Prominence Wing

จะจบซะแล้วไม่อยากให้จบเลย แต่มีงานเลี้ยงก็ต้องมีเลิกลา แอบเศร้านิดๆ

Tarn225

ได้สลับร่างคืนกันแบบนี้จะเป็นยังไงต่อ ตื่นเต้นจริงๆครับ