ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนสิบเอ็ด

เริ่มโดย Farewell, พฤศจิกายน 27, 2017, 02:04:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณชอบสาวๆคนไหนของแบงค์?

รัน
60 (42.6%)
เหมย
46 (32.6%)
สา
35 (24.8%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 141

ปิดโหวตแล้ว: ธันวาคม 02, 2017, 02:04:55 ก่อนเที่ยง

JoffTh

มีคนแอบดู หรือจะเป็นเพื่อนร่วมวงคนใหม่

pezeus

ขอบคุณครับ โหวตเรียบร้อย รอดูสาxแบงค์ครับ หรือดีไม่ดีตอนหน้าสงสัยมี 1 รุม 3 แน่ๆเลย ::HeyHey::

Rutt Non

sunnyman

ขอบคุณมากครับ ช่วงนี้เรื่องราวค่อนข้างลื่นไหล ผมว่ามีอุปสรรค์ หรือ ตังร้ายมาทลวงฝั่งนางเอกทั้งสามบ้างก็ดีนะครับ จะได้ครบเครื่องมากขึ้น

playnut

อยากให้รันกลับไปเป็นแบงค์เหมือนเดิมแล้วจัดหนักในตอนจบ  เป็นกำลังใจให้ผู้แต่งนะครับ

jamesbuff

akradet1234

นางแพรวทองแบ่งวิญญาณเป็น 3 ส่วน สงสัยจะได้เสียวกับนายแบงค์ทุกคนแน่ๆเลย

game14974

อบากเก็บเอาไว้ทั้งสามคนครับ​ แหะๆ

warone07

รอเวลาจัดตั้งฮาเร็มของนายแบงค์ คงใกล้ถึงแล้วสินะ

shadowfier

อย่างนี้ต้องคืนร่างกันหมดแล้วจัด3รุม1 อิอิ

Solll

สองสาวเล่นกันเองซะแล้ว แล้วใครมาแอบดูละเนี่่ย

ryg123456

ไม่รู้ว่าที่เหมยเป็นแบบนี้เพราะตัวตนจริงๆหรือเพราะวิญญาณกันแน่
แต่ถ้าทำแบบนี้ย่อยๆ ระวังจะไม่ต้องง้อแฟนนะ
ว่าแต่ ใครกันนะที่แอบดู แล้วจะมีผลอย่างไรไหม อยากรู้จังเลย

Aomnan1

จะมีสลับร่างกันอีกไหมน้อ แถมมีแยกร่างสิงอีก ... ::Sweat::

hnarii

diaby

มีหนุ่มอื่นจัดการสากับเหมยพร้อมกันก็น่าจะตื่นเต้นดีนะครับ ขอบคุณครับ