ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนสิบเอ็ด

เริ่มโดย Farewell, พฤศจิกายน 27, 2017, 02:04:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณชอบสาวๆคนไหนของแบงค์?

รัน
60 (42.6%)
เหมย
46 (32.6%)
สา
35 (24.8%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 141

ปิดโหวตแล้ว: ธันวาคม 02, 2017, 02:04:55 ก่อนเที่ยง

อิทธิพล ทบชา

จัดสามคนเลยค้าบบบ เเต่คะเเนนตอนนี้เทให้รันไปก่อน555

Fagamura Tomi

ใครมาแอบดูเดี๋ยวก็ได้ไปอีกสองคนหรอก

pfrankz

เหมยกะสาจะเป็นอะไรมั้ยเนี่ย ใครแอบมองอยู่นะ

bondinlove

sparrow_ap

สงสัยตตอนจบมีการสลับคู่กันรึป่าวนะ
หรือหนุ่มแบงค์จะมีฮาเร็มแทน
แต่ตอนนี้สาวทอมกลับใจซะแล้วสิ
สงสัยเพื่อนชายเด็ดแน่ๆ 555+

negazero

ตอนนี้ฉิ่งมาเต็มเลย รอตอนหน้าว่าจะเกิด NTR อีกหรือเปล่า

ifamily03

aexone007

เหมยกับสาจะรอดไหม  คนที่แอบดูน่าจะเป็นหมอพี่ผัวทองกวาวแน่นอน

songsak

สองสาวปรองดองกันแล้ว เล่นยาปลุกเซ็กส์เพิ่มไปอีกเล่นกันจนสลบไปเลย ส่วนรันกำลังอินเลิฟแน่ๆ

นับล้านตัวในอุ้มมือ

เหลืออีกประมาณกี่ตอนครับนี่ ตอนนี้ถูกใสสายเลสสุดๆเลย รอลุ้นว่าฮาเร็มของแบงค์ จะสำเร็จในรูปแบบไหน แฮปปี้เอนเนอะ โหวตที่แล้ว

micaeall

มีคนตามแอบดูด้วย ส่วนรันคิดว่าจะแต่งตัว sexy ซะอีก

PTTrayong

ผมว่า วิญญาณนางแพรวทองคงสลายกลืนไปกับวิญญาณเจ้าตัวแต่ละคน เพราะ แบ่งร่างมากไป

สายชล ไพรพง

ขยันตีฉิ่งจังนะน้องหมวย มีของดี ๆ ๆ แบบแบงค์ก็ไม่ใช้

Boy A Man

เหมยกับสา เล่นเสียวกันเองซะแล้ว แถมมีคนมาแอบดูอีก ส่วนรันกับแบงค์จะเป็นยังไงต่อไปนะ

odoro

สากับเหมยเล่นกันเองแถมถ่ายวิณญานไปแล้วว ละใครหว่าที่แอบดู