ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 42 : เทวาหรือซาตาน Pt1

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 16, 2017, 12:46:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านถึงตอนนี้ คุณว่าใครเป็น 'นางเอกตัวจริง' ของเรื่องครับ?

ใบเฟิร์น เนตรชนก
81 (19.1%)
โดนัท ณิชา
119 (28%)
พิมมี่ พิมพาภรณ์
54 (12.7%)
นาถ นาถลดา
12 (2.8%)
หมอพลอย พลอยพรรณ
159 (37.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 425

ขาวดำ

มันซับซ้อนแท้ๆ ว่าแต่ลุงนี้หลังๆก็หื่นไปหน่อยนะลุ้งง
มันก็ไม่แน่

เล็ก.ต้มย

ลุงของเรายังคงมีงานเข้าต่อเนื่องเลย..เกมจะพลิกไหมเนี่ยลุงชุมพล ยังไงผมก็ยังเชียร์ลุงเหมือนเดิมนะ

Pongsathorn Weerahong

ลุงพลจะแก้เกมหมอพลอย ให้ตัวเองถือไพ่เหนือกว่าได้ไงเนี่ย ดูเหมือนโชคไม่เข้าข้างลุงพลซะแล้ว พิมมี่ก็จะไปจากลุงพลอีกคน ชักสงสารลุงพลซะแล้ว

sofee

ซับซ้อนจริงๆ ครับ
ไม่รู้จะไปทางไหน อดคิดไมไ่ด้ว่า น่าจะมีหักมุมแน่นอน

verbatim

adsad

HabibiP

เนื้อเรื่องกำลังเข้มข้นเลย แทบทนรอตอนต่อไปไม่ไหวละครับ. สนุกจริงๆ

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

ลุงพลเข้าตาจนแล้วมั๊ง คงต้องเสียเฟิร์น กับพิมมี่แน่เลย

zebrazaa

รอเวลาหมอพลอนโดน แต่ไม่อยากให้หนูเฟิร์นโเน้ลย

kookai

สงสัยน้องพิมมี่จะทิ้งลุงพลแล้วล่ะมั้งเนี่ย ดีเหมือนกันนะ ลุงพลจะได้รู้จักกับคำว่าเสียใจบ้าง...ขอบคุณครับ

ryg123456

หมอพลอยกำลังเดินเกม เธอจะสามารถหนีอุ้งมือของลุงเจ้าเล่ห์ได้ไหม

knightmoon

โดนัทคงได้เป็นเมียคนเดียวของลุงซะแล้ว น่าสนใจ ลุงรีบจัดการคุณหมอเลย เริ่มตึงเครียด เหมือนเป็นสงครามระหว่างบอสใหญ่กับผู้เล่นเลย ลุงจะผ่านไปได้ไหม

jabrant

gond115203