ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 42 : เทวาหรือซาตาน Pt1

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 16, 2017, 12:46:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านถึงตอนนี้ คุณว่าใครเป็น 'นางเอกตัวจริง' ของเรื่องครับ?

ใบเฟิร์น เนตรชนก
81 (19.1%)
โดนัท ณิชา
119 (28.1%)
พิมมี่ พิมพาภรณ์
54 (12.7%)
นาถ นาถลดา
12 (2.8%)
หมอพลอย พลอยพรรณ
158 (37.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 424

mokung

เกมจะพลิกไหมเนี่ยลุงชุมพล ยังไงผมก็ยังเชียร์ลุงเหมือนเดิมนะ

shevchenko55

อ่านแค่ไตเติ้ลก้อน่าสนุกแล้ว
ขอบคุณท่านผู้แต่งครับผม

starfucker

พิมกับพลนี่น่าจะดีสุดแล้ว

คนอื่นก็ให้ถือว่าร่วมสนุกกันตามชะตาที่มาต้องกัน

pongsap

สงสัยลุงพลจะสวมบทซาตานเผด็จศึกหมอพลอยเสาร์นี้แน่นอน

Nong5670

งานเข้าแล้วลุงชุมพลเรา ชะล่าใจเกินไปหน่อย

chocochoco

ลุงรีบๆเผด็จศึกคุณหมอซะทีเถอะ ลุ้นเหลือเกิน ::KO::

fufu22

ปัญหาก็เข้ามนุษย์ลุงไม่ใช่น้อยอยู่เหมือนกัน จะจัดการยังไง

panu98765panu

naitoom

ที่ว่านางเอกตัวจริงนี่ หมายถึง นางเอกของใคร?
ใครเป็นพระเอก?
ถ้าตาเฒ่าเป็นพระเอก นางเอกของตาเฒ่าก็คงเป็นโดนัท เพราะดูเหมือนจะเหลือโดนัทคนเดียวที่ตาเฒ่ายังเหลืออยู่
คนอื่นเริ่มจากไปหมด

teravud

popeye077

ลุ้นว่าลุงจะได้จัดการหมอพลอยสมใจมั๊ย โดนัทเริ่งหลงลุงสุดๆแล้ว สนุกมากครับ

Debaker Singlek

คู่พิเศษ นี้ใครหว่าอยากรู้จัง หมอพลอยก็นะจะหาทางแก้เกมส์ลุงพลให้ได้ แล้วจะแก้ได้ป่าวนิ

aaa01

ขอบคุณมากครับ ลุ้นว่าลุงจะจัดหอมพลอยได้ไม่นะ

อดุลย์ งาม

MrRasta