ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 42 : เทวาหรือซาตาน Pt1

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 16, 2017, 12:46:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านถึงตอนนี้ คุณว่าใครเป็น 'นางเอกตัวจริง' ของเรื่องครับ?

ใบเฟิร์น เนตรชนก
81 (19.1%)
โดนัท ณิชา
119 (28.1%)
พิมมี่ พิมพาภรณ์
54 (12.7%)
นาถ นาถลดา
12 (2.8%)
หมอพลอย พลอยพรรณ
158 (37.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 424

gritkin

เฮ้อ น่าสงสารจริงๆเเหละครับ เเต่จะให้ดูดีเป็นเทพบุตรไปตลอดมันก็ไปไม่รอดหรอกครับ

a1223

gilase

เฮือกกกกก อยากเห็นฉากหมอพลอยเร็วๆ ต้องเอาแบบเด็ดๆเลยนะครับ  ::Glad::

Ideology

๋GEORGE

kiratwice

cha2134

Qtaro Qtaro

รักสามเส้าก็ปวดหัวมากพอแล้ว นี่ไม่ใช่รักสามเส้าแต่เป็นรักห้าเส้าคนเจ้าชู้อย่างลุงชุมพลไม่หยุดแค่นี้หรอกครับ คงจะมีไปเรื่อยๆ

pukky140213

กลับมาแล้ว เรื่องราวกำลังเข้มข้น รอตอนต่อไปอยู่นะครับ

longman_44

คุณหมอแสนสวยจะพ้นมือลุงพลไหมนี่...สุดท้ายลุงพลจะเหลือสาวๆกี่คน

pooloop

ตอนใหม่มาแล้ว ยังอยากเหนลุงชุมพลจัดบรรดาเมียๆแบบพร้อมหน้า ไม่รู้จะมีฉากแบบนั้นไหม ขอบคุณคนแต่งมากๆครับ

Ram PakVan Rachawong

ไม่แน่นะครับเรื่องนี่ เจมอาจจะเป็นพระเอกก็เปนได้

comebacktome

leonado54

ถ้าตัวละครอย่างลุงพลตายไปจะเป็นอย่างไรน้อ

savana911

ลุ้นลุงพลจริงครับ ถึงจะร้ายกาจ แต่ก็ยังมีความดีอยู่มากมาย หายไปนานคิดถึงเสมอครับ ขอบคุณครับ