ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 42 : เทวาหรือซาตาน Pt1

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 16, 2017, 12:46:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านถึงตอนนี้ คุณว่าใครเป็น 'นางเอกตัวจริง' ของเรื่องครับ?

ใบเฟิร์น เนตรชนก
81 (19.1%)
โดนัท ณิชา
119 (28.1%)
พิมมี่ พิมพาภรณ์
54 (12.7%)
นาถ นาถลดา
12 (2.8%)
หมอพลอย พลอยพรรณ
158 (37.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 424

tantawanjames

ช่วงนี้ดราม่าหนักทุกคนเลย จะหาทางออกกันยังไงล่ะทีนี้ กำลังเข้มข้นเลยครับ อย่าหายไปนานนะครับ

number6

แค่อ่านตำเกริ่นต้นเรื่องก็รู้สึกใจคอไม่ดี จะเสียใครไปเหรอเนี่ย สนุกมาก ขอบคุณครับ

อีกา

ทำไมอ่านแล้วรู้สึกใกล้จะจบแล้ว ไปมาเหลือโดนัทคนเดียวซะงั้น ที่คิดถึงลุงพล

olemantu

ลุงพลแกเอาเก่ง..ส่งเด๋กสาวได้เสียวถ้วนทั่วกัน..เพียงแต่แกจะตายเสียก่อนเท่านั้นละ   ก้อเด็กมันหลายคน 55

aodpasa

ryg123456

ลุงพลกำลังถูกไล่ต้อนจากหมอ
แต่บรรดาสาวๆยังรู้สึกว่าขาดลุงไม่ได้
ลุงจะเอาตัวรอดได้ไหม แล้วยัวต้องรักษาสุขภาพให้ดีด้วยนะ

happyman2554

Jim Lord

สนุกทุกตอน เรื่อง พลิกไปพลิกมา เยี่ยมจริงๆ ครับ

supattar ppl

Zomchai Kimwongkul

ลุ้นครับ  ว่าโดนัทจะเจอลุงพลสมใจหรือเปล่า   

SNGOT

สงสารคุณหมอจริงๆเลย ญาติแต่ละคนก้แย่พอละเจอลุงพลอี๊ก

nonane

ดราม่ามันทุกคนเลย เชียร์ใครดี รักพี่เสียดายน้อง

Somkiat Ruangsubvilai

รอคอยนานเลยมาสมความตั้งใจ รอบนี้หมอพลอยน่าจะเสร็จลุงพลแล้วนะ รอลุ้นอยู่ว่าจะยอมด้วยวิธีไหน

bootabe

::Evil::ณิชาติดใจลุงพลแล้ว
ของอย่างนีี้
จะลืมได้เหรอ

Hunter191