ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 42 : เทวาหรือซาตาน Pt1

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 16, 2017, 12:46:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านถึงตอนนี้ คุณว่าใครเป็น 'นางเอกตัวจริง' ของเรื่องครับ?

ใบเฟิร์น เนตรชนก
81 (19.1%)
โดนัท ณิชา
119 (28.1%)
พิมมี่ พิมพาภรณ์
54 (12.7%)
นาถ นาถลดา
12 (2.8%)
หมอพลอย พลอยพรรณ
158 (37.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 424

soppap

lololololo

ziggy2

ในที่สุดโดนัทก็หลงลุงพล ลุงนี้มันแน่จริงๆ

zazai

dryice32

ชอบหมอพลอยที่สุดอยากให้มนุษย์ลุงลงเอยกับเธอ

thum2520

ขอบคุณครับ  เชียร์พิมมี่ เต็มทีเลยครับน้อง

kchumpot

เรื่องชักจะออกทะเลแต่คนอ่านก็ชอบมากครับเอาให้สนุกนะครับ

Watcha.0125

จากโพลที่ถาม ผมว่าสุดท้ายไม่มีนางเอก ได้ฟันอย่างเดียว
รอดูเคสหมอพลอย ถ้า 3 สาวรู้ว่าหมอพลอยเป็นรายต่อไป มีประเด็นดราม่าแน่

iammaa

เหมือนเดินทางมาจุดบทสรุปของเรื่อง...
ท่าทางโดนัท จะเป็นนางเอก..
หรือปูเรื่องให้สับสน..แน่เลย

ps.sexy

อยากให้ถึงคิวหมอพลอยเร็วๆ
อยากรู้ว่าหมอพลอยลีลาเด็ดขนาดไหน

sun_307

สาวๆรวมตัวจัดการลุงชุมพลให้หนักๆเลย จะได้ไม่ไปเอาคนอื่นอีก

peddo

ขอเมนต์ก่อนเลย หายไปนานจนจะลงแดงแล้วครับ เวอร์มั้ย พอดีวันหยุดเยอะ ว่างมากน่ะครับเลยดราม่า 555 เห็นด้วยกับท่สนอื่นๆ ที่ว่า ถ้าเรื่องหมอพลอยแดงออกไป สาวๆต้องเกลียดลุงแน่ พิมมื่รักและเทิดทูนมากคงผิดหวังมาก เฟิร์นกับ นร.นายร้อย เอาเข้าจริงผมไม่เชื่อหรอกครับว่าพวกนี้จะอ่อน ที่เห็นร้ายๆทั้งนั่น แม้จะไม่เท่าลุงพล แต่มีดีที่อึด แรงดี น้องนาถยังไม่มีความผูกพันทางใจให้ โดนัทดูจะผูกพันที่สุดและก็มีปัญหาส่วนตัว แต่จะทนไหวหรือถ้ารู้เรื่องพลอย ดูเธอน่าสงสารสุดครับ แล้วโดยนิสัย หนุ่มๆเองคงไม่ใช่สเปกเธอ แต่นาทีนี้ หมอพลอยมาแรงสุด ดูซิว่าจะกำราบคนขายเต้าฮวย เอ๊ยเต้าหู้ของเราได้มั้ย เร้าใจจริงครับ ขอบคุณครับ

..........................

ว๊าววว รีพลายงามๆสร้างสรรค์ที่โลกหื่นสายเสียวต้องการ ถอกใจเจ้จริมๆ + 2 money ::JubuJubu::

ultramanpop

เรื่องราวเริ่มจะเข้มข้นไปซะทุกที
ใบเฟิร์นของลุงพลเริ่มมีความลังเลไม่แน่ใจ
พิมมี่เริ่มกระอักกระอ่วนใจเมื่อมีสิ่งใหม่ๆเข้ามา
หมอพลอยจอมจุ้น สงสัยคราวนี้โดนจัดหนักแน่..
ส่วนโดนัทยังคงติดใจในรสสวาทของลุงชุมพลอยู่
เข้า..โหมดดราม่า..แล้วสิ

...............................

คอมเม้นนี้ก็ดีเข้าตา +1 money ::DookDig::

sultant

ใจนึงไม่อยากให้หมอพลอยโดน แต่อีกด้านก็อยากเห็นลีลาสยบหมอพลอยของลุงพลเหลือเกิน

nobitakung

ทุกอย่างเริ่มขมวดปมเข้ามาแล้ว พระเอกในคราบซาตาน จะรอดไหม
ขอบคุณผู้ประพันธ์ครับ