ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 42 : เทวาหรือซาตาน Pt1

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 16, 2017, 12:46:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านถึงตอนนี้ คุณว่าใครเป็น 'นางเอกตัวจริง' ของเรื่องครับ?

ใบเฟิร์น เนตรชนก
81 (19.1%)
โดนัท ณิชา
119 (28.1%)
พิมมี่ พิมพาภรณ์
54 (12.7%)
นาถ นาถลดา
12 (2.8%)
หมอพลอย พลอยพรรณ
158 (37.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 424

Nu metal

ผู้เฒ่าเซราะกราว

นี่ถ้าเฟิร์นไปคบกับเจมส์จริงๆ ลุงพลจะอาละวาดไหมนะ แล้วกับพิมมี่จะทำอย่างไรถ้าพิมมี่เชื่อหมอพลอยจนตัดใจจากลุงพลได้ สงสัยว่าจะได้เห็นลุงพลภาคซาตานก็คราวนี้แหละ ???

quantize

kidxero

เห็นคนแต่งศึกษาข้อกฏหมายเพิ่มคงได้เห็นบทเฉืดเชือนแบบเข้มข้นแน่ๆ ยิ่งมีตัวละครมาเพิ่มแถมยังเป็นทนายซะด้วย แบบนี้มีแววจะเก็บเข้าสต๊อครึเปล้าน้อออ

skat3699

เริ่มมีดราม่ามากขึ้นแล้ว แต่สุดท้ายคงไม่พ้นให้ลุงต้องเหนื่อยหนักแน่

doxswing

ผมให้โดนัทเป็นที่1เลย เพาะผมชอบสาวลุคทอมบอยเหมือนกัน

zaa2518

ตอนนี้รอลุ้นหมอพลอยคนเดียวว่าจะรอดใหม ตื่นเต้นดีจัง ขอบคุณครับ สำหรับเรื่องดี ๆ

etracker

เรื่องราวเข้มข้นขึ้นเรื่อยๆ เลยนะครับ ลุงพลนี่ก็ผูกเรื่องไปเรื่อย พัลวันไปหมดละ จะรอดมั้ยลุงเอ๊ยยยยยย แต่ละเรื่องนี่ชวนปวดตับทั้งนั้น

tcm12599

babbom

ลุงพล จะซวยแล้วนะครับเนี่ย จะเหลือเมียเด็กไว้ได้กี่คนเนี่ย

รุ่งอรุณ ดีแป้น

หนูณิชา ผู้กำลังร้องเพลงพี่เบิร์ด "กลับตัวก็ไม่ได้ ให้เดินต่อไปก็ไปไม่ถึง" ตกหลุมนักรักรุ่นลายพรางจังเบอร์ละ หนูน้อย

oui

งานนี้หักเหลี่ยมเฉือนคมกับหมอพลอยสนุกมาก สุดท้ายหมอพลอยจะโดนจัดหนักหรือป่าว

Songrapor Reemanuen

โดนัทน่าจะเป็นนางเอกตัวจริงซะแล้วเรื่องนี้

80241624

เอาแล้วเรื่องผูกปมแล้วตอนนี้ละมันจะคาใจมาก