ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 42 : เทวาหรือซาตาน Pt1

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 16, 2017, 12:46:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านถึงตอนนี้ คุณว่าใครเป็น 'นางเอกตัวจริง' ของเรื่องครับ?

ใบเฟิร์น เนตรชนก
81 (19.1%)
โดนัท ณิชา
119 (28.1%)
พิมมี่ พิมพาภรณ์
54 (12.7%)
นาถ นาถลดา
12 (2.8%)
หมอพลอย พลอยพรรณ
158 (37.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 424

upperbound

ดูจากชื่อตอน ถ้าให้ผมตอบก็ซาตานแน่ๆละ แต่ถ้าได้อ่านแบบนี้ ก็ปล่อยลุงแกไปเถอะ 555 ... ได้มันส์ทุกเกือบตอนเลย

Pracha Charermwattanatai

::YehYeh::น่าจะมีบทลุงพลเป็นหนุมล้าง. เอาใจช่วยลุงนะ ::Angry::

popcornz03

หมอพลอยก็เล่นตัวจังเลย อยากให้หมอพลอยโดนบ้างละ
ส่วนโดนัทก็ทนไม่ไหวเหมือนกัน

moobin1978

กลับมาแล้ว ขอบคุณนะครับ
สิ่งสำคัญคือ มีสอดแทรกความรู้
ให้ด้วย ไม่่ได้มีแต่สอดใส่ เยี่ยม !!

tp3660

ลุงพลจะผ่านพ้นช่วงเวลานี้ไปอย่างไร รอลุ้นครับ

xxxboyz

ถ้าโดนัทเจอกับพิมพี่จะมีตบแย่งลุงกันไหมนะ น่าจะแรงทั้งคู่

peat

ดูท่ามนุษย์ลุงของเรายังคงมีงานเข้าต่อเนื่องเลย..
ยังไงหาทางสยบหมอพลอยให้ได้ซะทีเถอะ..

cdx

ขอคุณที่เขียนมาให้อ่านครับ เข้าใจครับเรื่องงานเขียนต้องใช้เวลา อารมณ์ ขนาดเรื่องของผมก็ยังค้างอยู่ ยังบิ้วอารมณ์มาเขียนต่อไม่ได้เลย เป็นกำลังใจครับ คอยติดตามตอนต่อไป

LMnade

สงสารหนูโดนัทจัง ภายนอกดูเข้มแข็งแต่ภายในนั้นอ่อนไหวเหลือเกิน

boong

asiakook

แพใกล้แตกแล้วมนุษย์ลุง จะเกาะขอนไม้ไหนดี อิอิ ขอบคุณครับ
ปล.บอกพี่กรไปโดนัทรู้เรื่องลุงตายก่อนติดคุกแน่ ฮาๆ ::Angry:: อ่อส่งไอ้บิ๊กเข้าคุกไปอัพเกรดเป็นตัวร้ายภาคสองรึป่าวเนี่ย

civil2

tetete

ไอตาลุงบังอาจไปขู่หมอพลอยอีกแล้ว เลวจริงๆ ขอให้สุดท้ายโดนสาวๆทิ้งหมดนะลุง

jaster ja

ให้ลุงผิดหวังบ้างก็ดีครับ ดูๆเเล้วนางเอกคงจะเป็นโดนัทแหละ มีปัญหาครอบครับพอดีบวกกับต้องการคนปลอบใจ 

attawit2524

คุณหมอพลอยทำลุงเสียไปมากมาย โดนคาลุงเอาคืนสาหัสแน่ๆงานนี้ ::Evil::