ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 42 : เทวาหรือซาตาน Pt1

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 16, 2017, 12:46:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านถึงตอนนี้ คุณว่าใครเป็น 'นางเอกตัวจริง' ของเรื่องครับ?

ใบเฟิร์น เนตรชนก
81 (19.1%)
โดนัท ณิชา
119 (28.1%)
พิมมี่ พิมพาภรณ์
54 (12.7%)
นาถ นาถลดา
12 (2.8%)
หมอพลอย พลอยพรรณ
158 (37.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 424

nananews

ดราม่ากันใหญ่เลยแต่ละคน ดูว่าไอ้แก่จะจัดการปัญหาขอเมียแต่ละคนยังไง

thana7

peteblack

manu111

Danai Tee

เฮ้อ..กับหมอพลอยจะจบด้วยดีมั้นเนี่ยะ ท่าทางฤทธิ์จะมากอยู่

เคียว

ผมเชียร์โดนัทนะครับ สำหรับคนอื่นๆ มันมีทางให้เลือกกว้างกว่า แต่ถ้ามีภาคต่อแล้วโดนัทยังอยู่อีกละก็งานหยาบแน่ๆ ลุง ผมไม่ได้ขู่นะ

pooman

pizzahutcha

where

อยากให้ลุงพลจัดหนักหมอหลอยไปเลยแบบว่าเอาให้ติดใจ

Otaza

โดนพิมมี่ฉีกอกแน่นอน คนทีไว้ใจ ลุงนะร้ายที่สุด

เจ้าชาย ราอูล

ลุ้นให้ลุงพล พระเอกของเราเผด็จศึกหมอสาวคนสวยได้เร็วๆ

shinosuke

Sky_ii

เข้มข้นเหมือนเดิมเยย
ไม่รู้ตอนสุดท้านจะลงเอยแบบไหนจิงๆ

kittaphot007

ใกล้แล้วสินะเรื่องร่าวจะเป็นอย่างไรต่อไปน้าสงสารโดนัทจังเลย ::Crying::

thing