ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน เริ่มคนแรกลูกคนเล็กแม่เด็กอวบ

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2017, 08:56:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kchumpot

eden2313

wawer nakorn

เจอลีลาคนแก่เข้าไปหน่อยจะหลงยังติดตามอักขระวิเศษอยู่

pongjun

evoo

ขอบคุณครับ
ครอบครัวนี้น่าอยู่ด้วยนะครับ
คิดถึงสมัยเปิดซิงสาวใหม่ๆ

W.thai

ชอบเลยครัับเรืื่่องในครอบครัว พ่อเอาลูกเลี้ยงแบบนีี้้
แต่งผลงานดีๆมาออกนะครับ

theoat

เป็นของขวัญที่เซอร์ไพรส์มากครับ ไม่คิดว่ามาทีจะมาให้อ่านหลายตอนจุใจเลยนะเนี่ย ปลื้มปริ่มมาก

wingodin

เปิดเรื่องใหม่แต่ยังแนวทางเดิมเลยครับ ขอติดตามทุกเรื่องเลยครับท่าน

boyboyboy

คนแก่นี่มากประสบกาม เด็กน้อยจะรอดได้อย่างไร อิอิ

wmpm2703

นึกภาพคนแก่ เอาสาวรุ่น ได้อารมณ์อีกแบบ ชอบเขียนได้ดีครับ

SoSonaja

เรื่องใหม่แนวพ่อเลี้ยง น่าติดตามมานานไม่ผิดหวังจริงๆ

WACHIRA SAKAEW