ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน เริ่มคนแรกลูกคนเล็กแม่เด็กอวบ

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2017, 08:56:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อิทธิพล ทบชา

pj762856

sofee

สนุกมากครับ แค่ตอนแรกก็เสียวขนาดนี้
เนื้อเรื่องแบบนี้ชอบมากครับ อิอิ

kidxero

เรื่องใหม่อีกแล้ว แต่แนวนี้สมัยนี้ไม่ค่อยมีด้วย แนวคนแก่กับเด็กน่าสนๆ

solomon1977

อ่านแล้วรู้สึกเสียวสุดๆเป็นการเิปิดเรื่องที่มีคุณภาพมากเลยครับ  แต่รู้สึกช่วงนี้จะเรื่องแนวพระเอกสูงวัยออกมาเยอนะครับ แต่ก็อ่านเพลินดี

punpoonkung

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ...มาดูว่าจะพิชิตแม่ลูกครอบครัวนี้ทั้งหมดได้ยังไง...ขอบคุณผู้แต่งที่แต่งเรื่องออกมาให้อ่านครับ

shinosuke

bomkungneo

barrybella

สุขสันต์วันปีใหม่ครับ อ่านถึงตอนเข้าหาลูกสาวแล้วบร๊ะเจ้าจริงๆ วัยไม่ใช่น้อยๆแล้วนะ สุดยวด