ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน เริ่มคนแรกลูกคนเล็กแม่เด็กอวบ

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2017, 08:56:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eka1325

พยาเทครัวเลยนะแบบนี้  มีลูกเลี้ยงแจ่มๆทุกคน  อยากเจอแบบนี้บ้างจัง  ขอบคุณครับ

holovelove

เหงาๆ

มะยม ร้อยเอ็ด

การเป็นพ่อเลี้ยงที่ดีต้องดูแลลูกเลี้ยงให้ทั่วถึง กอดรัดฟัดเหวี่ยวให้รู้ว่ารักแม่ลูกเท่ากัน 

attawit2524

ผลงานใหม่มาใช้ติดตามกันอีกแล้ว ขอลองอ่านก่อนครับว่าแนวเป็นยังไง

xmen7650

Inwjaja

มิ้นเสร็จแล้ว ลีลาดีมากทำครั้งแรกไม่เจ็บเท่าที่ควร ขอบคุณครับ

mongk

อายุเยอะแล้ว เวลาสอนบทเรียนต่างๆเด็กจะได้เชื่อฟัง
แค่ค้องบำรุงร่งกายดีดีด้วย

upperbound

เรื่องใหม่มาแล้ว ติดตามท่านผู้แต่งเกือบทุกเรื่องเลยนะครับ สนุกมาก ขอบคุณที่แต่งมาให้อ่านครับ

warone07

ayiraj2408

เปิดมาถึงคุณพ่อก็เล่นคุณลูกซะแล้ว สงสัยจะเสร็จหมดทั้งบ้าน 55

koboy

Samad Kala

เริ่มๆ

•====================================•
15/1/2561

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบของ เวป
แบนตลอดชีพ { 15/1/2561 }

•=====================================•.

losoit

เนื่อเรื่องอ่านสนุกดีครับ ถ้าลูกคนเล็กอายุซัก17-18ปี นี้กำลังดีเลย