ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน เริ่มคนแรกลูกคนเล็กแม่เด็กอวบ

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2017, 08:56:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nal

gobori21

nutdonut

แก่เก๋าขนาดนี้ เก็บเรียบแน่นอนครับ5555 ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆนะครับ

arsenyo

Pongsathorn Weerahong

แนวครอบครัว แต่สอนทางเพศไปด้วย อ่านแล้วเพลินได้ความรู้ด้วยครับ ขอให้ปีนี้สมหวังในทุกๆเรื่องครับ

air111fox

นี้ซินะ ลีลาโคแก่เคี้ยวหญ้าอ่าน ที่ทำให้หญ้าอ่อนลู่ราบไปเป็นทาง

aty13

ความดิบเถื่อนเป็นสไตล์ของผู้เขียนอยู่แล้วครับ บรรเลง​ให้​เต็ม​ที่​เลย

knottmild

งื้อเรื่องใหม่น่าติดตามมากครับเกริ่นมาก็เสียวแล้ว

ponchan80

earthyz1111

serrum

อยากได้แบบพ่อลูกแท้ๆ 
แต่ขอบคุนมากคับ เนื้อเรื่องยาวดี ชอบแนวครอบครัว

kadoom

เป็นของขวัญปีใหม่ที่สนุกมากๆครับ เป็นกำลังใจให้คุณโจ๊กครับ ผมเป็นคนนึงที่จะรู้สึกเสียดายมากเลยครับ ถ้าจะเลิกแต่งจริงๆ แม้จะไม่ได้อ่านผลงานคุณโจ๊กทุกเรื่องทุกตอน แต่ก็มีหลายเรื่องที่ผมชอบมากๆครับ

Northsouce North

อิจฉาลุงส่งจริงๆ แต่จะมีคนอื่นนอกจากเมียกับสี่ลูกสาวรึเปล่าหว่า