ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน เริ่มคนแรกลูกคนเล็กแม่เด็กอวบ

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2017, 08:56:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อยากมีเมียแม่ม่ายลูกติดแบบนี้บ้างจัง เริ่มต้นมาก็ฟัดลูกเลี้ยงคนเล็กแล้ว อิอิ

arkira

ก่อนอื่นเลยต้อง สวัสดีปีใหม่ครับไรต์ ขอให้สุขภาพแข็งแรงนะครับผม
ปีใหม่มีเรื่องใหม่มาให้ติดตามอีกแล้ว
ขอบคุณครับ ::Thankyou::

itschelsea11

ว้าวว เรื่องใหม่ ช่างเป็นพ่อที่แสนดีมากๆเลยนะครับ

akennya

blacklase

ปฐมบทฮาเร็มพ่อเลี้ยงคนใหม่ 5คนเลยทีเดียวงานนี้ปั้นตากแน่ๆ อิจฉา

sawedanggo

แนวครอบครัวอ่านแล้วสร้างจินตนาการตามเนื้อเรื่องไปด้วยสนุกดี

robotmonk

บระเจ้าคุณภาพงานใหม่ก็ยังระดับบระเจ้า เหล่าสาวกขอติดตามงานต่อไป  ::Thankyou::

ขาวดำ

เห็นชื่อท่าน  joker socool

ก็ขอเม้นท์ก่อนอ่านเลย ว่าแค่เห็นชื่อเรื่องก็เสียวแล้ววววววว

มันก็ไม่แน่

wanran15

ขอบคุณครับสำหรับผลงาน ที่ แต่งมาให้อ่าน เป็นกำลังใจให้นะครับ

toremo002

winds

เรื่องใหม่ก็มีแววจะเป็นฮาเรม
ติดตามทุกเรื่องครับ