ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน เริ่มคนแรกลูกคนเล็กแม่เด็กอวบ

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2017, 08:56:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

P0A0Y0

สุดยอดเลย!!!
เริ่มปีใหม่ด้วยเรื่องใหม่ ขอบคุณมากๆครับ  ::Thankyou::
เป็นกำลังใจให้สู้ๆนะครับ  ::Fighto::

สมปอง บุญ

ดรีม ดรีม

อีกา

แนวคนแก่ กับสาวๆๆ อุแหม่ อยากไปเป็นลูกศิษย์ลุงคนนี้จรึงๆ

Awirut Chomaithong

กล่อมยังไงให้เมียเชื่อฟังแบบนี้เนี้ย อยากรู้จิงๆ

keng7799

เรื่องใหม่มาอีกแล้ว สไตล์ฮาเร็มซะด้วย ของชอบเลย ขอบคุณมากครับสำหรับเรื่องราวดีๆ

Ratpoom mini

เห็นหายไปนานเปิดเรื่องใหม่เลยเหรอครับดีจังอยากอ่านปิดเทอมต่อ...ขอบคุณครับ

phaii

แบบนี้แหละครับ แนวมนุษย์ลุง ถูกใจผมมาก อ่านได้อารมณ์จริงๆ แต่งได้ดีมากๆ

saranhomwon

เดียวนี้เเนวครอบครัวหลอครับ เเต่ก็น่าติดตามดีครับ

Tatarus Nova

ขอบคุณครับ

•====================================•
15/1/2561

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 15/1/2561 ~15/7/2561 }

•===============================================•

Phisuiti Suwacheecharan

หลงคนแก่ ไปแล้วะครับ แล้วกับแม่ขวัญจะเป็นยังนะครับ

peat

เอ่ออ..แค่บอกว่ามีตัวละครแบบไหนบ้าง..ก็พาลให้เสียน้ำอย่างแรง..
น่าจะมีบทตอนที่สอยคุณแม่มาเป็นเมียหน่อย..ท่าทางจะร้อนแรงที่สุดล่ะ..