ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน เริ่มคนแรกลูกคนเล็กแม่เด็กอวบ

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2017, 08:56:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tum-na

ใจหายเลยอ่านถึงตอนบอกอาจจะลาวงการ ยังคงเล่าเรื่องได้สนุกน่าติดตามเสมอครับ ยิ่งมาแนวลูกเลี้ยงแถมบรรบายหุ่นแต่ละคน แหม่มันน่านัก

peteblack

Erik

เปิดตัวละครครบเลย
บทพิศวาทบรรยายได้ลงตัวดีครับ
สมจริงน่าติดตามดีครับ

anantza

ultramanpop

ชอบชื่อเรื่องมากเลย พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง..
สงสัย..นายบุญส่งจะได้เป็นพระยาเทครัวแน่ๆเลย
------------------------------------------------------------
ท่าน joker socool
นึกว่าจะลืม xonly ไปเสียแล้ว
ดีใจนะครับ..ที่ท่านกลับมา
อย่าพึ่งถอดใจเรื่องการเขียนเลยนะครับ
ผมและผู้อ่านในเวปแห่งนี้..คอยเป็นกำลังใจให้ครับ
ทั้งงานเขียนและเรื่องเรียน..
สุดท้ายนี้..ขอให้ประสบความสำเร็จอย่างที่ตั้งใจไว้ครับ
สวัสดีปีใหม่ครับ
--------------------------------------------------------------

jarern532

และแล้วพ่อเลี้ยงบุญส่งก้จัดการไปอีกหนึ่ง ขอบคุณมากครับ ::Thankyou::

susube

BuffFun

บรรยายได้ดี และได้อารมย์มากครับ แบบเห็นภาพค่อยเป็นค่อยไป น่าติดตามครับ

xvenomz

เปิดเรื่องใหม่มาก็แนวถูกใจเลยครับ ผมขอรอติดตามผลงานต่อไปเรื่อยๆ นะครับ

eglebudsob

รู้งี้ไปเรียนจิตวิทยาบ้างดีกว่า อยากได้เมียแบบขวัญเลย

yessuresure

มาแล้วผลงานใหม่ของท่าน joker
เห็นผู้เขียนก็รู้ว่า เสียวแน่นอน ครับ
คราวนี้มาแนวพ่อเลี้ยง แหม... ชะตาจิมของบรรดาลูกสาวได้ขาดไปทีละรายแน่ๆ

potaeds

น้องมิ้นชั่งไร้เดียงสาจังเลย โดนไปแบบนี้คงติดงอมแงมแน่

รามา65

Peera canalitartis