ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน เริ่มคนแรกลูกคนเล็กแม่เด็กอวบ

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2017, 08:56:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tdt14023

อยากจะมีอารมณ์แบบลุงบุญส่งบ้างจังได้ทั้งแม่ทั้งลูกเลย

ปฐพี คิ้วตรง

::Bloody::เปิดเรื่องใหม่มีลูกเลี้ยงสาวๆถึง4คนผมนี้อิจฉาเลย

วีระ จันทะ

แนวชอบเลยครับแบบนี้ ขอบคุณมากครับ แฮปปี้นีวเมียครับ

phozis

ขอบคุณครับ
เห็นหายไปนานนึกว่าท่านไปไหนที่แท้ซุ่มเขียนเรื่องใหม่อยู่นี้เอง
รออ่านเรื่องสั้นจบในตอนอยุ่นะครับว่าจะจบยังไง ::DookDig:: ::DookDig::

airfoxus

เนื้อเรื่องแนวพ่อเลี้ยงกับลูกเลี้ยงสาวนี่ชอบมากเลย
ครับยิ่่งมีลูกเลี้ยงสาวสวยสี่คนแบบนี้สงสัย
ต้้้้้้องจัดให้้้้้หนัก

ost

ขอบคุณครับ เริ่มตอนแรกก็ได้เห็นทักษะของพ่อเลี้ยงที่อ่านแล้วเป็นธรรมชาติมาก

feleeona

Kingmar

signo123

oddsk

kittaphot007

อย่าหายหน้าไปไหนเลยเลยครับผู้เขียนผมเป็นอีกหนึ่งกำลังใจให้เพราะแต่และเรื่องที่ท่านผู้เขียนแต่งนี้สุดยอดทั้งนั้นครับบบ ::WowWow::

nooy01

แนวพ่อเลี้ยงกับลูกเลี้ยง อ่านที่ไรได้อารมณ์ทุกที