ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน บริการบำบัดรักบำบัดใจ

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2017, 08:59:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อีกา

จรึงๆนะ ผมว่าลุงเลวจรึงๆ มีแบล็คเมล์ด้วย

้เดี๋ยวจดไปใช้บ้าง ::Bloody::

ttrate123

เจองี้ต้องบำบัดหนักๆ บำบัดให้เข็ดเลย
ติดตามเรื่อยๆครับ

phaii

มนุษย์ลุงสุลต่าน ฮาเร็มเริ่มมาแล้ว มาถึงตอนนี้แต่งเรื่่องได้น่าติดตามมากนะครับ อ่านแล้วเหมือนเรื่องจริงเลย

aty13

จะใช้น้ำยาของพ่อบำบัดอาการ​ติดยา​ถึงห้ามบอกใคร​สินะ​

vralpha1

Awirut Chomaithong

อย่างนี้ต้องจัดหนักๆเลย เอาให้หลงจนติดใจไปเลย

mongk

เริ่มใช้การบำบัดจิต มาใช้ในการบำบัดยาของน้องหมอก
ต้องใช้อะไรเป็นกระสายยาบ้างนะ

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

หมอก เป็นเมียคนที่สามแล้วซิ แล้วจะท้องด้วยมั๊ยเนี่ย

Drug Two

เอาเลยพ่อ บำบัดเลย เอาให้ติดใจเลย

taizen

mspeed

theoat

ถึงคิวหมอกละ ไม่รอดแน่นอล ถ้าเรื่องนี้เป้าหมายคือทำสาวๆท้อง อย่าลืมเขียนฉากดูดน้ำนมด้วยนะครับ

bluesky11

พระเอกเราเป็นขิงแก่เลยนะเนี่ย เตะปี๊ปดังมาก ขอบคุณที่แบ่งปันให้อ่านครับ