ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 45 : หมอพลอยเสียสาว Pt2

เริ่มโดย nato87, มกราคม 05, 2018, 12:21:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านจบแล้ว ถามหน่อยคุณชอบฉาก ''ครั้งแรก'' ของลุงพลกับสาวคนไหนที่สุดครับ

ใบเฟิร์น กับความอ่อนต่อโลกของตัวเอง ที่เดินเข้าไปในถ้ำเสือจนต้องเสียสาว
142 (24.6%)
โดนัท ที่ถูกลุงพลหลอกล่อว่าน้ำกลั่นหมด จนถูกพากลับไปที่บ้านแล้วเติมน้ำกลั่นจนล้นถ้ำสาว
88 (15.3%)
พิมมี่ ที่ลุงพลใช้เงินก้อนโตเปย์ แพงแต่คุ้มค่า เพราะเด็กสาวลีลาเด็ดเซ็กส์จัดเหลือเกิน
53 (9.2%)
นาถลดา ที่ถือวิสาสะเปิดห้องลับในตำนาน ก่อนถูกลุงพลสอนประสบกามทางเพศจนน้ำล้นรู
35 (6.1%)
หมอพลอย ที่วุ่นวายกับชีวิตของลุงพลมากเกินไป สุดท้ายเลยโดนลุงพลสอนเสียวเป็นการตอบแทน
259 (44.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 577

Montri Suk

สุดยอดเหมือนเคยครับ และแล้วก็พิชิตบอสสำเร็จ ลุงพลจะหมดแรงวันไหนเนี่ย ศึกหลายด้านเหลือเกิน

YO Samkha

::Bloody::นานๆเมียจะได้อยู่พร้อมหน้าพร้อมตากันนะเนี้ย...ความสุขของคนแก่

funkyman

chairat04

ยิ่งอ่านยิ่งอยากเป็นลุงพลในชีวิติจริงๆ ยอดเยี่ยมครับ

tp3660

หากสาวๆ เขารวมตัวกันได้ละก็ ลุงพลระวังตัวให้ดีหล่ะ

swss2511

สำหรับลุงพลครั้งเดียวไม่เคยพอ หมอพลอยจะทนรับไหวมั้ยอย่าให้ช้ำก่อนนะลุงพลเก็บไว้เชยชมนานๆหน่อย

testman

ในที่สุดหมอพลอยก็ไม่รอด งานนี้แต่ละคนจะปรองดองกันได้ไหมเนีย

navy868

ลุงจะตายเข้าสักวัน ถ้ายังหาเรื่องใส่ตัวอีก เท่าที่มีก็เหนื่อยแย่แล้ว...

waralek

หมอพลอยในที่สุดก็ต้องยอมสยบกับตาลุงพล สุดยอดมนุษย์ลุงจริงๆ 

oit758

ลุงจะฟันไปเรื่อยแบบนี้ก็ไม่ค่อยดีเท่าไหร่ทำอะไรไม่เคยคิดหน้าคิดหลัง วันหนึ่งต้องมีปัญหาใหญ่ที่แก้ไม่ได้แน่ๆ แต่ยังรอดูจุดจบของลุงหื่นอยู่นะ

oui

เหล่าเมียเมียเผยโฉมกันหมด หนักใจแทนลุงพลจริงจริง

tantawanjames

หมอพลอยจะตัดสินใจยังไงล่ะทีนี้ แล้วความลับที่ถูกเปิดเผยจะส่งผลกับบรรดาสาวๆยังไงบ้างนะ 

wawer nakorn

ลุงพลจะทำยังไงเมื่อสี่เมียเจอกันแล้วน้องพิมละจะเข้าร่วมแก๊งไหมนี่

phoner

เคียว

ถ้าเมียทั้งหมดไม่ได้อยู่ด้วยกันนี่เรียกว่าจบฮาเร็มแบบแฮปปี้เอ็นดิ้งได้ด้วยเหรอครับ มันไม่ใช้นะครับ มีเมียคุมไม่ได้ก็ยังไม่จบภารกิจนะครับลุง ไหนๆก็อยู่กันเกือบครบแล้วจัดไปอย่าให้เสียเวลา