ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 45 : หมอพลอยเสียสาว Pt2

เริ่มโดย nato87, มกราคม 05, 2018, 12:21:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านจบแล้ว ถามหน่อยคุณชอบฉาก ''ครั้งแรก'' ของลุงพลกับสาวคนไหนที่สุดครับ

ใบเฟิร์น กับความอ่อนต่อโลกของตัวเอง ที่เดินเข้าไปในถ้ำเสือจนต้องเสียสาว
142 (24.7%)
โดนัท ที่ถูกลุงพลหลอกล่อว่าน้ำกลั่นหมด จนถูกพากลับไปที่บ้านแล้วเติมน้ำกลั่นจนล้นถ้ำสาว
88 (15.3%)
พิมมี่ ที่ลุงพลใช้เงินก้อนโตเปย์ แพงแต่คุ้มค่า เพราะเด็กสาวลีลาเด็ดเซ็กส์จัดเหลือเกิน
53 (9.2%)
นาถลดา ที่ถือวิสาสะเปิดห้องลับในตำนาน ก่อนถูกลุงพลสอนประสบกามทางเพศจนน้ำล้นรู
35 (6.1%)
หมอพลอย ที่วุ่นวายกับชีวิตของลุงพลมากเกินไป สุดท้ายเลยโดนลุงพลสอนเสียวเป็นการตอบแทน
258 (44.8%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 576

tcm12599

รถไฟชนกันหมดแลัวลุง จะโดนเด็กๆกระทืบมั้ยนะ

acerr

liger

5555 หื่นได้ดีมากนะลุง มีการแนะนำเมียใหม่ให้เมียเก่าด้วย

pukky140213

โดนัทขี้หึงจะยอมให้ลุงมีเมียเพิ่มรึ?อิจฉาตาลุงจริงๆขอบคุณผู้แต่งมากครับ.
ปล. อยากให้เด็กส่งยาให้ลุงพลมีบทอีโรติกกับเมียลุงสักคน

pooloop

ตอนใหม่มาแล้ว ตอนนี้หมอพลอยคงได้รู้สำนึกซักที ว่าไม่ควรมายุ่งกับลุงพล ขอบคุณคนแต่งมากๆครับ

tungono45

มั่นใจว่าหมอพลอยจะติดใจลุงพล ครั้งต่อไปคงไม่ยาก ตอนนี้บอกได้คำเดียวว่าสะใจมากครับ

samagetoii

ใจนึงก็ไม่อยากให้จบ อีกใจก็อยากอ่านภาคสอง แต่ตอนนี้ของอ่านตอนหมอพลอยก่อน เด็ดจริงๆ

jackm

ลุงพลประกาศต่อหน้าสาวทุกคนจะโดนลุมตายไหมเนี่ย  ::WowWow::

fufu22

รู้กันหมดแบบนี้ สาวๆ จะยอมกันง่ายๆ เลยเหรอ

kenwin

ในที่สุดหมอพลอยก็เสร็จจนได้
แต่มีตั้ง 5 คน แล้ว มีเพิ่มอีก ภารโรงของเราจะไหวมั๊ย??อายุก็มากแล้ว

dreamice

ya00022449

80241624

Jou Mushi

สุดท้ายปราบหมดทั้งตี้เลยนะลุงฟ้าเหลืองเลยล่ะสิ