ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 45 : หมอพลอยเสียสาว Pt2

เริ่มโดย nato87, มกราคม 05, 2018, 12:21:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านจบแล้ว ถามหน่อยคุณชอบฉาก ''ครั้งแรก'' ของลุงพลกับสาวคนไหนที่สุดครับ

ใบเฟิร์น กับความอ่อนต่อโลกของตัวเอง ที่เดินเข้าไปในถ้ำเสือจนต้องเสียสาว
142 (24.7%)
โดนัท ที่ถูกลุงพลหลอกล่อว่าน้ำกลั่นหมด จนถูกพากลับไปที่บ้านแล้วเติมน้ำกลั่นจนล้นถ้ำสาว
88 (15.3%)
พิมมี่ ที่ลุงพลใช้เงินก้อนโตเปย์ แพงแต่คุ้มค่า เพราะเด็กสาวลีลาเด็ดเซ็กส์จัดเหลือเกิน
53 (9.2%)
นาถลดา ที่ถือวิสาสะเปิดห้องลับในตำนาน ก่อนถูกลุงพลสอนประสบกามทางเพศจนน้ำล้นรู
35 (6.1%)
หมอพลอย ที่วุ่นวายกับชีวิตของลุงพลมากเกินไป สุดท้ายเลยโดนลุงพลสอนเสียวเป็นการตอบแทน
257 (44.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 575

singkanong

สุดยอดการจินตนาการของท่านผู้แต่งผมอ่านไปมีอารมร่วมไปเร้าใจตื่นเต้นทุกตอนหวังว่าเรื่องนี้คงจะไม่จบง่ายๆนะครับ ขอขอบคุ
ณครับ

sniperteam

ตื้นเช้ามาก็มีเรื่องสนุกๆให้อ่านเลย ไม่รู้หมอพลอยจะติดใจลุงพลไหม และสีสาวจะยอมรับกะนได้ไหม แต่ตอนนี้รออยากอ่านฉากเสียวลุงพลกับยายอุ๊ ขอบคุณมากครับ

ktbb1966

ลุงพลเป็นชายสูงวัยที่มีความสุขมากอิจฉาลุงจัง

kchumpot

น่าเสียดายไม่น่าารีบจบเลยครับเรื่องนี้สนุกมากจินตนาการเยี่ยมมากยังไงภาคต่อไปเอาให้ดุเดือดกว่าเก่านะครับ

nununu06

::Glad::  สุดท้ายลุงพลจะทำให้หมอพลอยติดใจหรือเปล่า และได้เมียเด็กๆกลับมาไหม

ultramanpop

ฮาเร็มย่อยๆของลุงชุมพลนี่..แน่นอนจริงๆ
ได้..หมอพลอย..เข้ามาเป็นคอลเลคชั่นแกจนได้
ไม่รู้แกทำบุญมาด้วยอะไรนะ
อิจฉาตาร้อน..หนักมาก..

Wichan Ita

ห๋า มีเมียสี่ เด็กทั้งนั้นเลยลุง ลุงเอาอยู่ สามัคตีกันด้วย ตูอิฉา!

Joker CMU

สมานฉันท์กับบรรดาเมียๆด้วยการจัดไปคนละดอกเบยครัช

wannaset

::Crying::ขอคุณมากครับที่ให้โอกาสได้อ่านอีกครั้ง (มือใหม่ครับ พึ้งหัดส่งครับ) ไม่รู้ว่าทำถูกขั้นตอนในการส่งหรือเปล่า ขอโทษล่วงหน้าครับ

number0

ฉลองชัยเมียหมอป้ายแดงมาแรงแซงโค้ง สะใจมนุษย์ลุงจริงๆ

happyman2554

say4444

สุดท้ายหมอพลอยจะยอมเป็นเมียลุงพลจริงหรือ

Tum241

หมอพลอยถูกมัดมือชกขนาดนี้ จะเป็นไงต่อล่ะเนี๊ย

warone07

รอวันลุงพลขึ้นเตียงทีเดียวกับบรรดาเมียทั้งหมดอยู่ครับหวังว่าจบภาคหนึ่งคงมีฉากนี้ให้เห็นนะครับ

Lert Nil

รบกับหมอพลอยรอบนี้ตื่นเต้นกว่ารอบที่แล้วเยอะเลย