ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 45 : หมอพลอยเสียสาว Pt2

เริ่มโดย nato87, มกราคม 05, 2018, 12:21:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านจบแล้ว ถามหน่อยคุณชอบฉาก ''ครั้งแรก'' ของลุงพลกับสาวคนไหนที่สุดครับ

ใบเฟิร์น กับความอ่อนต่อโลกของตัวเอง ที่เดินเข้าไปในถ้ำเสือจนต้องเสียสาว
142 (24.7%)
โดนัท ที่ถูกลุงพลหลอกล่อว่าน้ำกลั่นหมด จนถูกพากลับไปที่บ้านแล้วเติมน้ำกลั่นจนล้นถ้ำสาว
88 (15.3%)
พิมมี่ ที่ลุงพลใช้เงินก้อนโตเปย์ แพงแต่คุ้มค่า เพราะเด็กสาวลีลาเด็ดเซ็กส์จัดเหลือเกิน
53 (9.2%)
นาถลดา ที่ถือวิสาสะเปิดห้องลับในตำนาน ก่อนถูกลุงพลสอนประสบกามทางเพศจนน้ำล้นรู
35 (6.1%)
หมอพลอย ที่วุ่นวายกับชีวิตของลุงพลมากเกินไป สุดท้ายเลยโดนลุงพลสอนเสียวเป็นการตอบแทน
257 (44.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 575

mighty

สุดยอดบรรเจิดมีทั้งหมอทั้งพยาบาลส่วนตัวเลย

thisisbest

shevchenko55

ว่าแล้วเรื่องนี้ต้องมาดึกๆ แล้วก้อมาจิงด้วย สมกับที่ตั้งหน้าตั้งตารอ
ขอบคุณไรท์ครัช

Man_On_The_Moon

หมอพลอยนี่ลุงพลต้องจิกหัวแตกคาปากเท่านั้นครับที่จะสาแก่ใจ

Mohamed Barcelona

ท่านเขียนได้เก่งมากครับ เขียนจนอยากกระทืบตัวละครอย่างไอ้มนุษย์ลุงจริงๆ

chapteriii

เรียบร้อยลุง ยังเหลือยัยอุ๊อีกคนไม่น่ารอดนะครับ

Gim Pongo

ตอนสองมาทันใจจริงๆ ขอขอบคุณเจ้าของเรื่องด้วยครับผม

สุดยอด ประทานพร

ในที่สุด ครอบครัวก็จะกลมเกลียว ขอเหอะสี่รุมหนึ่ง อาาาส

nulongya

ในที่สุดก็เคลีย
ลาสบอสแล้ว
สั้นไปนิดแต่ก็โอเคครับ

pipat por

ภารกิจแรกสำเร็จ  ต่อไปต้องรวมหัว 3 สาว จัดการย้ยอุ๊แน่แน่ แต่เอ ลุงแกจะไหวมั้ย จัดหนักไปหลายตอนละ ยังไงซะก้ออาศัยตัวช่วยละกัน ว่าแต่ 3 สาวนั่น พอรู้เรื่อง หมอพลอยจะส่งผลกระทบยังไงต่อไป ? ไม่แคล้วโดนเหวี่ยงแน่ ๆ หรือกรรมจะเริ่มตามสนองแกแล้ว หุ หุ

tdt14023

อยากจะบอกว่าลุงพลนี้เป็นไอดอลผมเลยครับอยากจะทำให้ได้แบบลุงพลมั่งจังแต่ผมก็กลัวเหมือนกันนะถ้าสี่สาวเกิดรวมหัวกันจัดการกระทืบลุงพลตอนนี้มีหวังลุงพลได้ไปนอนหยอดน้ำข้าวต้มแน่ๆ555

tjnet

nananews

ไปเอาความกล้าหาญมาจากไหน ::Orz:: ไม่กลัวตายเลยหรอ

nsrichantamit

wiseman

อ่าา สี่สาวคราวนี้คงต้องจัดเวรมาหาลุงกันแน่เลย หมอพลอยหายเจ็บคงมาให้ซ้ำอีกชัวร์ๆ