ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 45 : หมอพลอยเสียสาว Pt2

เริ่มโดย nato87, มกราคม 05, 2018, 12:21:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านจบแล้ว ถามหน่อยคุณชอบฉาก ''ครั้งแรก'' ของลุงพลกับสาวคนไหนที่สุดครับ

ใบเฟิร์น กับความอ่อนต่อโลกของตัวเอง ที่เดินเข้าไปในถ้ำเสือจนต้องเสียสาว
142 (24.7%)
โดนัท ที่ถูกลุงพลหลอกล่อว่าน้ำกลั่นหมด จนถูกพากลับไปที่บ้านแล้วเติมน้ำกลั่นจนล้นถ้ำสาว
88 (15.3%)
พิมมี่ ที่ลุงพลใช้เงินก้อนโตเปย์ แพงแต่คุ้มค่า เพราะเด็กสาวลีลาเด็ดเซ็กส์จัดเหลือเกิน
53 (9.2%)
นาถลดา ที่ถือวิสาสะเปิดห้องลับในตำนาน ก่อนถูกลุงพลสอนประสบกามทางเพศจนน้ำล้นรู
35 (6.1%)
หมอพลอย ที่วุ่นวายกับชีวิตของลุงพลมากเกินไป สุดท้ายเลยโดนลุงพลสอนเสียวเป็นการตอบแทน
257 (44.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 575

ssaa3112

ในที่สุดลุงพลก็ตั้งฮาเร็ม โดยมีหมอพลอยเป็นพี่ใหญ่ น่าอิจฉาจริงๆ

sarozzero

นึกภาพหมอพลอยยอมลุงไม่ออกเลยแฮะ
แล้วฉากการเปิดเผยความจริงแบบนี้อีกสามสาวจะทำยังไง
โดนัทคงโกรธหนัก นาถคงยิ่งรู้สึกผิด ส่วนเฟิร์นจะรู้สึกหึง
จนกลับมาหาลุงพลหรือจะตัดใจเลย

villosum

mokung

สะใจบทเสียวหมอพลอยนะแต่มันเหมือนสั้นไปนิดครับ ของเฟิร์นอ่านยาวๆเสียวกว่า

จอห์น สมิท

::Glad::เสียดายน่าจะมีต่อไปเรื่อยๆ   เปฌนกำลังใจให้รออ่านตอนต่อไปอยู่นะครับ

saka2520

วันนี้ขอเม้นก่อนเิ่มอ่านนะครับ จบภาคแล้วขอเสพยาวๆจนจบหน่อยดีกว่า ::WooWoo::
จะรอภาคสองอย่างตั้งใจนะครับ ::Glad::

sweetlove1234

หมอพลอยของผม ดันไปยุ่งไม่เข้าเริ่องล่ะนะ เฮ้อ

LMnade

ทำไมลุงพลถึงน่าอิจฉาขนาดนี้ ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆนะครับ แล้วจะคอยติดตามภาคต่อไปนะครับ

akennya

C-Master

digitalz

ในที่สุดก็นทางมาถึงบทสรุปเบื้องต้นของเรื่อง ทุกตัวละครที่ผู้แต่งสร้างขึ้นมา ทำให้ทุกคนสนใจติดตามมากครับ

yuta279

การเดินทางของลุงชุมพลใกล้ถึงจุดสุดท้ายแล้ว เหลือยัยอุ๊ที่คอยตามสืบเรื่องลุงอีกคนนะครับ

pk170

หมอพลอยเป็นผู้หญิงที่น่าอิจฉาลุงพลที่สุด