ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 45 : หมอพลอยเสียสาว Pt2

เริ่มโดย nato87, มกราคม 05, 2018, 12:21:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านจบแล้ว ถามหน่อยคุณชอบฉาก ''ครั้งแรก'' ของลุงพลกับสาวคนไหนที่สุดครับ

ใบเฟิร์น กับความอ่อนต่อโลกของตัวเอง ที่เดินเข้าไปในถ้ำเสือจนต้องเสียสาว
142 (24.7%)
โดนัท ที่ถูกลุงพลหลอกล่อว่าน้ำกลั่นหมด จนถูกพากลับไปที่บ้านแล้วเติมน้ำกลั่นจนล้นถ้ำสาว
88 (15.3%)
พิมมี่ ที่ลุงพลใช้เงินก้อนโตเปย์ แพงแต่คุ้มค่า เพราะเด็กสาวลีลาเด็ดเซ็กส์จัดเหลือเกิน
53 (9.2%)
นาถลดา ที่ถือวิสาสะเปิดห้องลับในตำนาน ก่อนถูกลุงพลสอนประสบกามทางเพศจนน้ำล้นรู
35 (6.1%)
หมอพลอย ที่วุ่นวายกับชีวิตของลุงพลมากเกินไป สุดท้ายเลยโดนลุงพลสอนเสียวเป็นการตอบแทน
258 (44.8%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 576

Bebe Ronnada

ตกลงสาวๆ ชอบลุงพลที่ไหน ลีลา หรือว่า ความอบอุ่น

ads_s7

อยากบอกว่าเพราะชอบยุ่งเรื่องชาวบ้านเลยโดน

thana7

เปิดตัวเมียใหม่กับเมียเด็กแล้ว ลุงพลจะรอดมั้ยครับ

noonut

xonly-2022

ลุงพลคงจะใกล้ถึงจุดจบแล้วซินะ ไม่อยากให้เป็นแบบนั้นเลย

cdx

แล้วก็มาถึวคอนที่รอคอย ลุ้นจนตัวโก่ง เลยงานนี้ ไม่แน่นะ ต่อไปหมอพลอยอาจยึดลุงพลคนเดียวก็ได้

นินจา คุคิมารุ

สงสัยหมอพลอยชักจะติดใจเพลงกามของลุงพลซะแล้ว

Tri Angle

ช่างเป็นช่วงชีวิตที่วุ่นวายและน่าอิจฉาเสียเหลือเกืน  สุดท้ายก็ได้หมอพลอยมาเป็นเมีย อิจฉาจรืงๆ ขอบคุณมากครับ สนุกทุกครั้งที่ได้อ่าน ขอบคุณครับ

nujane_dude

ลุงพลนี่ไม่ธรรมดาเลยนะเนี่ย กวาดเรียบ หมอปากบอกอย่าหลังๆจัดการเองเลย

missnihgs

ครอบครัวสุขสันต์ฮาเรมสสาวสวยงานนี้หมอจะรับได้ไหมน้อ

sultant

เสียดายที่จบภาคแรกแล้ว แต่ดีใจที่ลุงพลได้บอกบรรดาเมียๆให้รู้ความจริง ฝันสร้างฮาเร็มของลุงพลจะเป็นจริงแล้ว อิจฉาๆ

Computer[Easy]

ในที่สุดหมอก็เสร็จแบบจริงจัง อยากให้ทุกคนมาออกรอบสวิงพร้อมๆกันมากครับ  ::Glad::

อยากให้หมอพลอยยอมลุงพลเรื่อยๆ เป็นความชอบส่วนตัวนะครับ

ppyyaa

มาลุ้นครับ อยากให้หมอพลอย หยิ่งเหมือนเดิม ถึงจะโดนแล้ว