ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 45 : หมอพลอยเสียสาว Pt2

เริ่มโดย nato87, มกราคม 05, 2018, 12:21:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านจบแล้ว ถามหน่อยคุณชอบฉาก ''ครั้งแรก'' ของลุงพลกับสาวคนไหนที่สุดครับ

ใบเฟิร์น กับความอ่อนต่อโลกของตัวเอง ที่เดินเข้าไปในถ้ำเสือจนต้องเสียสาว
142 (24.7%)
โดนัท ที่ถูกลุงพลหลอกล่อว่าน้ำกลั่นหมด จนถูกพากลับไปที่บ้านแล้วเติมน้ำกลั่นจนล้นถ้ำสาว
88 (15.3%)
พิมมี่ ที่ลุงพลใช้เงินก้อนโตเปย์ แพงแต่คุ้มค่า เพราะเด็กสาวลีลาเด็ดเซ็กส์จัดเหลือเกิน
53 (9.2%)
นาถลดา ที่ถือวิสาสะเปิดห้องลับในตำนาน ก่อนถูกลุงพลสอนประสบกามทางเพศจนน้ำล้นรู
35 (6.1%)
หมอพลอย ที่วุ่นวายกับชีวิตของลุงพลมากเกินไป สุดท้ายเลยโดนลุงพลสอนเสียวเป็นการตอบแทน
258 (44.8%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 576

synivorn

ขอตามดูว่า ต่อไปหมอจะจัดการกับตัวเองยังไง  จะต้องยอม ลุง ตลอดไป ?

thep59

น่าอิจฉาลุงพลจริงๆ สุดท้ายหมอพลอยคนสวยก็ได้รับตำแหน่งเป็นเมียใหญ่ไปตามระเบียบ ส่วนบรรดาสาวๆ ก็ว่ากันตามลำดับ รออ่านภาคสองครับ ว่าจะไปยังไง ขอบคุณครับ

Somkiat Ruangsubvilai

อยาก ห้มีหมอพลอยกับยายอุ๊สองหนึ่งกับลุงพล เป็นค่าสอดรู้สอดเห็นก็ดีนะครับ ฉากหมกกับภารโรงยอดมากๆ

Yamyam99

pooman

MrRasta

::Beggar::พาสาวๆ ทุก คนกลับ มาที่รัง ให้ได้หมดทุกคนนะครับ อยากเห็น ลุง ฮาล็มสาวๆ พร้อมกัน

automilo

จบแล้วหรอเนี้ย ใจหายเลย แต่รู้สึกว่ามันไม่ยุติธรรมกับคนโลกสวยอย่างผมเลย ลุงพลน่าจะโดนอะไรบ้าง สงสารหมอพลอย

Phoowadol

อิจฉาลุงพลจริงๆมีนางฟ้ามาให้ล่อตั้งหลายคน

da1300

deamondear

ชอบน้องพิมมี่นะ ถึงจะต้องเปย์ แต่ก็ได้ใจไปเลย

Chai Pin

พลังหื่นของลุงนี่อะไรก็หยุดไม่อยู่แล้วคับ

Tayipasu Aruniko

ฟินน หมอพลอยคือที่สุดแล้ว ลุงไม่ว่ายังไงก็อย่าปล่อยนะ

ham204

โอ้..ลุงพลสุดยอดเลยประกาศมีเมียใหม่ต่อหน้าบรรดาเมียเก่าเลย อิจฉาจริงๆ

onimugae

ขอบคุณครับ คงใกล้ถึงบทสรุปของเรื่องราวเข้าไปทุกทีแล้วสินะ

allapon

ประกาศแบบนั้น เดี๋ยวโดนโดนัทแหกอกเอาหรอก ลุงพล