ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 45 : หมอพลอยเสียสาว Pt2

เริ่มโดย nato87, มกราคม 05, 2018, 12:21:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านจบแล้ว ถามหน่อยคุณชอบฉาก ''ครั้งแรก'' ของลุงพลกับสาวคนไหนที่สุดครับ

ใบเฟิร์น กับความอ่อนต่อโลกของตัวเอง ที่เดินเข้าไปในถ้ำเสือจนต้องเสียสาว
142 (24.7%)
โดนัท ที่ถูกลุงพลหลอกล่อว่าน้ำกลั่นหมด จนถูกพากลับไปที่บ้านแล้วเติมน้ำกลั่นจนล้นถ้ำสาว
88 (15.3%)
พิมมี่ ที่ลุงพลใช้เงินก้อนโตเปย์ แพงแต่คุ้มค่า เพราะเด็กสาวลีลาเด็ดเซ็กส์จัดเหลือเกิน
53 (9.2%)
นาถลดา ที่ถือวิสาสะเปิดห้องลับในตำนาน ก่อนถูกลุงพลสอนประสบกามทางเพศจนน้ำล้นรู
35 (6.1%)
หมอพลอย ที่วุ่นวายกับชีวิตของลุงพลมากเกินไป สุดท้ายเลยโดนลุงพลสอนเสียวเป็นการตอบแทน
257 (44.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 575

Qtaro Qtaro

ในที่สุดหมอพลอยก็ตกเป็นเมียคนที่5ของลุงพลโดยสมบูรณ์แบบ น่าจะติดใจรสสวาทที่ลุงพลมอบให้แน่ คงกลับมาให้ลุงพลเบิ้ลอีกรอบ

itsara visanwan

star_war

ต้องจัดหมอพลอยให้แบบติดใจไปเลยนะครับ
เอาไวอากร้า+ลีลาเน้นๆ ไปเลย อิอิ..

Themis

ใจหาย จะจบภาคละรึ ตามมาทุกตอนทุกตัวอักษร  สนุกมากๆ เป็นกำลังใจให้ตลอดครับ

first last

ทำไมชีวิตหมอพลอยน่าสงสารแบบนี้ เสียสาวที่สาวหอม  ::Crying::อ้าวไม่ใช่

funkypunk

ถึงจุดไคลแม็กซ์แล้วหรือเนี่ย แต่รู้สึกอาจมีหักมุม แต่ถ้าลุงได้ทุกคนนี่ไม่แปลกใจ 55  ::Dribbling::

solomon1977

ตกใจหมดเลยครับที่บอกว่าเรื่องจบยังดีที่มีภาคสองให้ติดตามต่อไป ยังคงรอติตามผลงานภาคสองของท่านอยู่นะครับ

jinpin

sofee

ตกใจเลยครับนึกว่าตอนจบ
ยังไงภาค 2 ขอหมอพลอยอีกสักรอบนะครับ อิอิ

HGSA

๋GEORGE

จะติดใจลุงพลคนหื่นรึป่าวนะหมอพลอย​ ยิ่งลีลาขั้นเทพด้วย

takie2505

ลุงพล ยอดเยี่ยมมากครับยืดยอดดอยได้แล้วยังรวมบรรดาเมียที่รักเป็นครอบครัวที่เปิดเผยได้อีก โคตรเซียนครับ

playnut

ลุงพลสุดยอดเลย  พี่อย่าหายไปนานนะผมคิดถึง  เป็นกำลังใจให้นะครับ  ขอฮาเร็มส่งท้ายภาคแรกด้วยนะครับ

babbom

แอบสงสารหมอพลอยเหมือนกันนะเนี่ย และแอบหมั่นไส้ลุงพลตอนท้ายเรื่องจริงๆ พูดได้เต็มปากเลยอ่ะ ว่าอยู่กันอย่างมีความสุข

forzakhan

ขอบคุณนะคะสำหรับผลงานดีๆ ดีใจที่จะมีภาคสองค่ะ