ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kihiru] Makaserete Harem Play คำขอที่เกินคาด [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 18, 2018, 03:26:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jack50

rortale gale

ปู่มันต้อง แบบมัดมือชกตั้งแต่แรกแล้วแน่ๆ

llar

เจอแบบนี้รีบถอดเลยยย กลัวปู่เปลี่ยนใจ  ::Shy::

gufferau0000

หรือปู๋จะลุกมาแจม ::HoHo::

ผมว่าไม่ใช่แนว ntr นะ ดูแล้วไม่ปวดตับ เพราะเหมือนโฟกัสที่หลานเป็นตัวเอกครับ

kenata

แหมๆ คุณปู่ นี่ล่ะ ก็ นั่งดูอยู่อย่างนี้ ก็ หด หมด สิ

ทำห้องด้านหลังกระจก สิ เนื่ยนๆ หน่อย

ขอบคุณสำหรับ แปลไทย ครับ

synivorn

ขอตามดู คุณปู่มีแผนอะไร ทำไมต้องมีอีก 2 สาว  เคนชิโร จะสู้หรือเปล่านะ

cdot

ปู่แกจะเป็นพวกแบบเห็น เมียตัวเองโดนเอาแล้ว มีอารมณ์แบบนั้นเปล่าอะ 
นึกอย่างอื่นไม่ออกเลย

sweetlove1234

guzzpai

ขอเดาว่าปู่มันเห็นว่าหลานอ่อน เลยหาเมียให้หลานมั้งครับ 5555

::Angry:: ::Angry:: ::Angry:: ::Angry:: อ่านจบนึกว่าจะเฉลย ค้างคาซะงั้น 55555

13doom

มันเป็นกลลวงของคุณปู่รึเปล่าครับเนี้ย (ขอบคุณท่านผู้แปลครับ ที่สละเวลาขอได้อ่านกันครับ) ::Thankyou:: ::Thankyou::

Zheza

ใจอยากให้ใสๆนะแต่น่าตาปู่ไม่น่าไว้ใจเลย ปู่สายชอบูดูคนเอากันสินะ