ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kihiru] Makaserete Harem Play คำขอที่เกินคาด [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 18, 2018, 03:26:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thanandornar

Ħäп₦į฿ä£

อ่านจบแล้ว สรุปได้ว่า ปู่แม่งพลาด น่าจะntrนะแต่ก้ntrแบบเบาๆไม่ทำร้ายตับ

theundead

exsoldier

สามสาวสามแนวเลย  สวยเพอเฟค  เน้นนม แล้วก็ โลลิ     กะเกบผู้ชมทุกหย่อมหญ้า 55555555555
แต่ปู่แม่ง ต้องคิดทำไรแหงๆ มีขอให้ทำแทนแล้วมีผู้ชมพร้อมหน้า

name1882537

dxoogo124

กูอยากเป็นหลานนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน ::Fighto::

june hadyai

อายุขนาดปู่ยังหาเมียเด็กได้แต่ร่างกายไม่ไหวแล้วอ่ะแล้วยกเมียให้หลานสะงั้น

Tdestiny

ปู่มันต้องแกล้งแน่ๆเลย

แต่ก็เตรียมอ่านเพราะน่าจะสวิงกันมันแน่ๆ ::Bloody::

stituetion

possionseul

แผนที่ปู่ตกลงกับสาวเจ้าไว้แล้วป่าว จะให้สร้างครอบครัวเนี่ย

ปล. ปู่อาจจะรอทีเผลอ กำลังซอยเพลิน ๆ แล้วเจอปู่ลุกเดินมาอัด....อ๊ะป่าววะ  ::DookDig::

kriang

ปู่ต้องมีแผนอะไรแน่นอน แต่ให้แบบนี้จะเหลือเรอะ 55

kinz kinz

ปูเป็นพวกเดี๋ยวกับพระเอกเรื่องนั้นใช่ไหม แต่ก็ดีแล้วล่ะปู่ ไม่ไหวก็ไม่ต้องฝืน

okaka01

คุณปู่นี่ป่วยจริงหรือเปล่าครับ ดูแล้วน่าจะเป็นพวกชอบเป็นหมุ่คณะ แม่บ้านสวยน่ารักครับ

panjun

หึ่มมมมดูจากทรงนี้แล้วขอเดาว่าน่าจะได้ทุกคน ปล.ไม่รู้คุรปู่จัดฉากให้หลานชายหรือเปล่าเหมือนจะเคยเจอเนื้อเรื่องคล้ายๆแบบนี้
แต่ยังไงก็ขอบคุณมากครับที่แปลมาให้ชมกัน

::Glad:: ::Glad::