ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kihiru] Makaserete Harem Play คำขอที่เกินคาด [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 18, 2018, 03:26:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

ถ้าเอาตามที่ผลงานเก่าๆของจารย์ Kihiru ที่เคยอ่านก็น่าจะแนวฮาเร็มปกติตามสไตล์แก แต่ในเมื่อเป็นงานที่ท่าน Kater แปลแล้วผมชักรู้สึกไม่แน่ใจ  ::Oops::

EDIT : โถ่ปู่ กว่าจะแข็งได้คุณเมียก็ติดใจดุ้นของหลานแทนซะแล้ว น่าวงวาร ::DookDig::
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

Akira Watanabe

::Sweat:: ปู่ฝันอยากเป็นผู้กำกับ AV หรอครับ แหม่ต้องมานั่งดูด้วย

syndromz

ไม่ต้องเกรงใจหรอกหลานรัก จะดซะให้หนำใจ

HaoMaRu

ปู่แค่อยากดูหนังสด อยากดูเมียตัวเองโดน NTR

flukehaha

เนื้อเรื่องแบบว่าพระเอกหลงนางเอกแต่นางเอกชอบปู่มั้ง
Manchester United Football Club
We are Red Army

oppoeiei

Tong9493

body spray

nekki

แถมเมทให้อีก3คนด้วย ntrก็ไม่สนแล้วงานนี้

แค่เข้ามาแจมด้วยเท่านั้นเองคุณปู่555 กลัวอะไร

SpaceTime

Oumale

ซายูริอะไรเราไม่สน แค่เห็นโลลิหัวดำเราก็ผึ่งลงมาแล้ว แฮ่กๆ...

//โดนตำรวจลากไปคุม

kupong

งานภาพสวยจริงๆครับ เนื้อเรื่องก็น่าติดตามนะ ว่าแต่ไหงปู่ไม่ยกเมียให้หลานไปตั้งแต่แรกหว่า หรือรสนิยมของปู่แก ::Grimace::

Daybreak

ผู้เฒ่าเซราะกราว

นั่นสินะ ให้หลานชายมีความสัมพันธ์กับเมียตัวเองและแม่บ้านอีกสองคน เดาว่าคงอยากจะให้หลานชายได้ขึ้นครูและมีทายาทให้ตัวเองมั้งนะ