ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Touchuukasou เพื่อนน้องตัวแสบ 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 29, 2018, 08:15:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tunpia NorHor

เคยอ่านแบบengมา กำลังอ่านแบบภาษาไทยอยู่เลย

Neo Rory

อยากจะบอกว่าภาพสวยมากเป็นแนวNTRพี่น้องที่มีฉากเย็ดกันนี้สุดทุกรอบสวยสุดแล้วน้องมันจะรู้ไหมเนี้ย

numkrieng

::Sweat:: จำไม่ได้ว่าตอบหรือยัง เลยมาตอบไว้ก่อน
  เพื่อนน้องมันร้ายไม่หยุดง่ายๆแน่นอน 5555

Izaya

คนที่หน้าสงสารคงไม่ใช่พี่สาวแต่คงเป็นน้องชายสินะ

theko00259

gunflow

พี่มาริโดนจนบานแน่นอน หน้าตาเหมือนจะร้องไห้ สงสารหรืออิจฉาโล้นเตี้ยดีนะ

Zoso

ส่วนตัวชอบลายเส้นของ อ.fueta มานานแล้ว
ช่วงนี้ ออกซีรี่ใหม่ 2 เรื่องเลย แต่ละเล่มเด็ดๆเหมือนเดิมเลย ล่าสุด เล่ม3ทั้ง2ซีรี่เลย
-------------

ปิดเทอมซัมเมอร์ ยังเพิ่มเริ่มเองสินะ
เพื่อนมาเล่นที่บ้านทุกวันงี้ เล่ม2 จะสนกขนาดไหน

Worrarat Imkaow

แอดบอกให้กลับมา >ตอบตอนที่ 2 ๒ สอง Two II Second< คือไม่ค่อยเข้าใจว่าให้ตอบตอน 1 กับ2 หรือแค่ตอบตอน2/2 เอาเป็นว่าผมจะตอนทั้ง2ตอนเลยละกัน ถ้าเห็นคอมเม้นเหมือนกันก็อย่าแบนกันนะครับอยากรีบอ่านตอบ3 >< (ขอบคุณที่แปลกให้อ่านกันครับ) มาตอบตอน1แล้วครับ ไอ้เราก็จำไม่ได้ว่าเคยเม้นไปยังแต่เหมือนคุ้นๆว่าเคยเม้นให้แล้วนะ ไม่เป็นไรผมเม้นอีกก็ได้

ธนโชติ ติ

เหนก.นกเพ

เสร็จไปนึงเหลืดอีกนึงงานนี้มีแซนวิชแน่ๆแสบมากทาคาชิ ::Fighto:: ::Fighto::

สมถ ไชยเมือง

นี่คิดว่าไม่น่าใช่เเนวntrเนื่องจากntrต้องมีการนอกใจอิอิปล.อ่านเเต่เเนวntrเลยชิน555

kitmer01

สนุกมากๆ ชอบมากเลย พี่สาวนี่น่าฟัดทั้งคู่เลย

Pitawat Chaivutinun