ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Touchuukasou เพื่อนน้องตัวแสบ 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 29, 2018, 08:15:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

ไอ้เจ้าเพื่อนน้องชายนี่มันตัวแสบเรียกพี่ชัดๆ. ตีเนียนเข้ามาคบตัวน้องชาย แต่แอบหวังงาบพี่สาวเพื่อน. แล้วนี่พี่มาริเองไปพลาดท่าให้ซะจน. ต้องค้างคืนบ้านเจ้าทาเคชิ.ด้วยทั้งคืน ไม่โดนมันล่อจนสว่างรึนั่น. เฮ้อคงต้องเก็บความลับนี้ไว้ให้ดีสินะ ไม่งั้นน้องชายอาจไม่ปลอดภัยก็ได้ใช่ปะ. แต่ที่แน่ๆตลอดซัมเมอร์นี้. พี่มาริคงต้องเปลืองตัวอีกเยอะแหละ ผมว่า ดูสิสั่นเป็นเจ้าเข้าเลย

niceanglev

เพื่อนน้องแสบจริงๆ เล่นเอาพี่สาวตกเป็นของเล่นเลย แบบนี้โดนทั้งซัมเมอร์แน่

parknokia

หาเพื่อนมีพี่สาวแบบนี้ได้ที่ไหนเนียยยยย

blackkids

earthyz1111

เรื่องนี้นี่ the best NTR เรื่องหนึ่งเลยนะเนี่ยลายเส้นก็สุดยอด

Nattawat Sajarean

g9898

dfdfdfg tetete

NTWSWDP

อ.คนนี้แกวาดผญ.หุ่นได้ใจจิงๆ เนื้อเรื่องก้อคงจะเสร็จพี่โล้นทั้งคู่

Thnapat Seekaew

ผมขออนุญาติไปอ่านตอนที่3 นะครับ ผมชอบมากกเรื่องนี้ แล้วก็ต้องขอโทษเรื่องที่ไม่ได้เม้นเกี่ยวกับเรื่องตอนแรกด้วยครับ

nightfox

หุ่นดีเวอร์เกิ๊น! ส่วนไอ้เด็กนี้ก็....ได้ใจอยู่เหมือนกัน

yakusa98

พี่สาว สุดสวย แต่ไม่ค่อยฉลาดเลย อยากเจอแบบนี้บ้าง

Soulsteal Attapon

OrdinaryGuy

เป็นเพื่อนน้องที่ตัวแสบจริงๆ เนื้อเรื่องเร้าใจ ขอบคุณนะครับชอบแนว NTR นานๆจะได้อ่าน