ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Touchuukasou เพื่อนน้องตัวแสบ 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 29, 2018, 08:15:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Peera canalitartis

คุณพี่มาริคร้าบบบ ผมจะปกป้องน้องคุณพี่มาริเองงง  ::Evil:: ::Evil::

BDragonWar

BDragonWar

johndoe

ลายเส้นโอเคลย เสียดายตับไม่อำนวยให้อ่านแนวนี้  ::Horror::

xnaja

เหม่งมันเทพจริงๆ
เนื้อเรื่องโอเลย บทพูดระหว่างเอากันก็เขียนดี
ติดใจจนอ่านหลายรอบ

blueman

การ์ตูนลายเส้นสวย คนแปลก็มีความพยายาม เรื่องนี้น่าสนใจน่าติดตามครับ 

qweasdzxc

โหดตับพังอีกแล้วครับ เป็นคู่ที่เหมาะสมกันดีจิงๆ ตอนหน้าบ้านแหกแน่นอน555

jungka

Crypt

Nal

อิจฉาไอ้เด็กนี่จริง ๆ แต่แบบนี้ก็คือ วิน วิน สินะ

tiw2

strikef.

ขอบคุณครับ เด็กม.ต้น มันยังชำนาญขนาดนี้ ไม่อยากคิดสภาพตอนโตเลย สงสัยมีติดออฟชั่นแน่นอน 555

kxngkaewnvml

ไปเจอตอน ยังไม่ได้แปล มันน่าสนใจมาก พอมาเจอที่แปลแล้วอ่านมันเปนเนื้อเรื้องที่สุดๆอ่ะ