ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Touchuukasou เพื่อนน้องตัวแสบ 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 29, 2018, 08:15:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jao123

Zeratul

พี่มาริ ซัมเมอร์นี้ทั้งซัมเมอร์ เห้อ ไม่น่าไหว

naruepon5

ภาพสวยมาก แนว NTR ไม่ใช่แนวเท่าไหร่แต่น่าติดตามมากรอตอน2อยู่ครับ หวังว่าจะไม่ตับแตกมากจนเกินรับไหวก็พอ 5555555

kapomman

ภาพนมใหญ่ไปนิดไม่งั้นจะแจ่มทั้งภาพทั้งเรื่องเลย ตอน2น่าจะรอบพี่สาวคนโตซินะ

cornerp

iamno0015

เป็นเรื่องยาวที่สุดยอดมากครับ บอกตรงๆว่าผมให้ 10/10 เลยเริื่องนี้ ทิ้งปมไว้น่าติดตามต่อมากๆ

dikky

รอตอนสองอยู่ครับ ทาเคชิเด็กคนนี้ไม่ธรรมดาเลยครับ

wattna

Joker-

ตอน 2 นี่อีกคนสินะ แต่เด็กเปรตนี่จะช่ำชองไปไหน สมัยผมอายุเท่ามันยังไม่เคยเลย

sutthiphong saiwongpia

kongdekkeng

P. Pow

Gunitle

สุดยอดไปเลยครับท่านคาเทอร์ ภาพก็สวยแปลก็ดีฝุดๆ ขอบคุณหลายๆครับ