ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Touchuukasou เพื่อนน้องตัวแสบ 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 29, 2018, 08:15:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

songsak

เป็นเพื่อนน้องที่ไม่ธรรมดาเลยเล่นซะพี่สาวติดใจเลย พี่สาวอีกคนก็ต้องเก็บแต้มให้ได้นะ นมใหญ่ทั้งคู่เลย

akasaboy

ไอ้เด็กนี่ออกแนวโรคจิตนิด ๆ แถมอึดอีกต่างหาก
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

tom053795786

เจ๋งครับ จัดเรื่องเอลฟ์มาแปลด้วยป่าวครับ

op4911338

::Waiting:: รุปสวยดี อ่านก็มันดี แต่ทำไมสงสารพี่สาวก็ไม่รุ้

Darkirish

คุณนี้เลือกแปลแต่เรื่อง ที่เข้าจริตผมจริงๆ ทั้งลายเส้น และเนื้อเรื่อง ขอบคุณมากครับ เป็นกำลังใจสู้ต่อและผลิตผลงานดีดีออกมาครับ

siwapol55

พี่สาวทั้งสอง สวยทั้งคู่เลย เห็นแล้วน่าโดนจริงๆ
ขอบคุณมากครับ

Daft Punk

ไอ่หัวสกินเฮดนี้มันร้ายยิ่งนัก อ่านไปก็รู้สึกมวนท้องหน่อยๆ  ::Horror::
#หัวดำต้องเสร็จมันอีกคนแน่ๆ ทำใจไว้ก่อนเลยละกัน  ::Crying::

as72340639

แจ่มจิงเรื่องนี้ หัวดำต้องเสร้จอีกคนแน่ๆ

straufe

ยอมใจคนแปลครับ 52 หน้าโอ้วโห ผมชอบอาจานท่านนี้มานานมากๆแล้ว
ตั้งแต่แกออกซีรี่ฟุกุยาม่าซังตอนแรกเลยวาดได้เด็ดดวงถึงใจดีจริงๆ
พวกสาวนมไหย่ที่สนุกแล้วไม่เว่อจนเกินไป ยังไงเรื่องนี้ก็ขอติดตามด้วยครับ
จะะเห็นสาวผมดำ++บ้างรึป่าวเนี่ย อุๆ ::Shy:: ::Shy:: ::Shy::

TanukiKen

แค่บอกว่าจะมาทุกวัน คุณพี่สาวก็น้ำเดินแล้ว
ขยันทำเพื่อน้องจริงๆเลย

Akira Watanabe

possionseul

pongharu