ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Touchuukasou เพื่อนน้องตัวแสบ 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 29, 2018, 08:15:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Stone Suwanpanya

ops123

ชอบครับชอบ เนื่้อเรื่องมาก  น่าติดตามสุดๆ  รีบมาต่อนะครับ

Nu metal

ให้กำลังใจครับ กำลังสนุกเลย  ขอบคุณที่แปลมาให่อ่านนะครับ

Matthrew Lasturdez

DARKAXL

ไอ้นี่มันร้าย เพื่อนรักหักเหลี่ยมโหดอีกเรื่อง จะลงเอยยังไงกันน้า? น่าติดตามๆ ::Fighto::
แปลโด52หน้าอย่าบ่นนักเลยน่า เราหนักกว่าอีก แปลแพนโดร่าตั้งแต่ภาค1ยันภาค2 รวมๆ4เล่มใหญ่ ยังเหลือเล่ม3ที่ยังไม่แปล+ภาค3ในอนาคตอีก แถมแต่ละตอนทั้งศัพท์ทั้งคลีนโคตรยาก คิดแล้วเหนื่อย ::Orz::

reppok111

akine

::Shy:: อ่านแล้วก้อแบบ สงสารอะ เจ้าคนร้ายแกไม่มีพี่สาวมาแลกเรอะ ฮึ่ม

thegift52

อยากมีเพื่อนแบบนี้บ้างจัง จะไปเล่นเกมด้วยทุกวันเลย 5555

johnywalker

::Cold:: ไอ้เพื่อนชั่ว เล่นพี่มาริโกะไปแล้ว
แม่งชั่วจริง ๆ
เดี๋ยวไปโทรหาเพื่อน จะไปค้างบ้านมัน แป๊บ

time288

chipper

ลายเส้นแจ่มมาก ตอนหลังพี่อีกคนจะโดนด้วยไหมเนี่ย แต่ทรงโตๆน่าจะโดนแน่ๆ

Demon-Wolf