ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Touchuukasou เพื่อนน้องตัวแสบ 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 29, 2018, 08:15:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darkdd1999

ดูท่าเรื่องนี้น่าจะดาร์คไซด์เรื่อยๆแน่นอน

0scar

sutet

คนเรารู้หน้าไม่รูู้ใจ พี่สวยก็โดนเพ็งเล็งธรรมดา

Reggal

จะว่าเลวก็เลวเถอะ เป็นกูได้มีโอกาสทำแบบไอเหม่ง กุก็ทำคร้าบบบ 555 // มันล่อหน้าล่อตาขนาดนี้อดใจจะไหวเร้ออ

alarbebday1

เก็บไปละ 1 พ้อยเหลืออีก 1 คงอีกไม่นาน มีเวลาทั้งซัมเมอร์

DarKSiDeIID

จัดกันยาว ตลอดซัมเมอร์ สรุป ไม่ได้พัก ขอบคุณครับ

Nondon

NTR ของชอบเลยครับ นางเอกสวยมาก ขอบคุณที่แปลมานะครับ

kak_KOH

lordofthetwo

ถ้ามีภาคต่อก็แน่นอนว่าพี่สาวอีกคนต้องโดนด้วยแน่นอน อยากรู้จังว่าจะโดนจากอะไร

BITCH

Sequence

ไม่ได้อ่านผลงานอ.คนนี้มาตั้งนาน ลายเส้นเปลี่ยนจากเมื่อหลายปีก่อนเยอะเลย กลายเป็นเข้าตาผมมากกว่าแบบเก่าอีก
คนเราส่วนใหญ่ย่อมหว่านพืชหวังผลอยู่แล้ว ไอ้ที่ทาคาชิทำก็ถือว่าเป็นธรรมชาติของมนุษย์นั่นแหละ แค่สังคมตัดสินว่าเป็นเรื่องที่ผิดเท่านั้นเอง อ๊ะ...สงสัยตับเราจะแข็งแรงผิดกับชาวบ้านเค้าล่ะมั้ง (ฮา)

Fatx

แนวพี่น้องก็ปวดตับได้นิดหน่อยเหมือนกันนะเนี่ย คนกลางนมใหญ่แบบนี้ก็ไม่น่ารอดแน่นอน