ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Gustav] Reika wa Karei na Boku no Maid Ch.9 (END) [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กุมภาพันธ์ 14, 2018, 07:50:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

บทสรุปความสัมพันธ์ของสุดยอดเมดและนายท่านของเธอ

ผ่านไป 6 เดือนเพิ่งจะแปลเสร็จเพราะมัวแต่นอกเรื่อง+คลีนภาพอยู่ พอได้ทำเรื่องนี้แล้วสกิลการคลีนถึงกับพุ่งขึ้นพรวดๆเลยทีเดียว

สำหรับซีรีส์หน้าจะพยายามแปลให้เร็วและต่อเนื่องกว่านี้ครับผม  ::Thankyou::

อ่านตอนเก่าๆได้ที่นี่
[Gustav] Reika wa Karei na Boku no Maid Ch.1 [แปลไทย by Melody]
[Gustav] Reika wa Karei na Boku no Maid Ch.2 [แปลไทย by Melody]
[Gustav] Reika wa Karei na Boku no Maid Ch.3 [แปลไทย by Melody]
[Gustav] Reika wa Karei na Boku no Maid Ch.4 [แปลไทย by Melody]
[Gustav] Reika wa Karei na Boku no Maid Ch.5 [แปลไทย by Melody]
[Gustav] Reika wa Karei na Boku no Maid Ch.6 [แปลไทย by Melody]
[Gustav] Reika wa Karei na Boku no Maid Ch.7 [แปลไทย by Melody]
[Gustav] Reika wa Karei na Boku no Maid Ch.8 [แปลไทย by Melody]

[แว่วเสียงคนแปล] : เจอกันใหม่ซีรีส์หน้าฮะ  ::Falling::

แล้วก็ HAPPY VALENTINE ทุกคนนะครับผม

อ่านแล้วคิดเห็นกับเนื้อเรื่องยังไงก็เม้นมาคุยกันซักหน่อยดีกว่าเนอะ

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

Paul Chan

poloxz

ตอบจบนึกว่าจะมีลูกมาเดอนด้วยนะเนี้ย

jw4321

::Thankyou:: ท่านเมดmaster จะหาได้ที่ไหนครับ ตอนจบดูอย่างไรก็ไม่น่าจบน่ะ

virgoranger

ipor

Icekung Loveforever

จบไปอีกเรื่องแล้ว มีเมดส่วนตัวไปจนตายก็ดีเหมือนกันนะ

thegift52

เธอผ่านทุกอย่าง แปลว่าเป็นเมดที่สมบูรณ์แบบแล้ว

pongharu

tazasss01

อยากมีเมดส่วนจัวบ้างจัง น่าจะมีภาคต่อ แต่เปลี่ยนนางเอกก็ได้น่ะ เป็นฮาซุมิ ก็ได้

::Shy::  ::Shy::

amardu.36

เหมือนจะยังไม่จบแฮะ เนื้อเรื่องน่าจะมีต่อได้อีกนะ 

trong5171

มีเมดแบบนี้ดีนะครับ ได้มั้งเมีย ทั้งสาวใช้ ครบสูตรเลย

as72340639

flukehaha

Manchester United Football Club
We are Red Army