ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] The Sound of Senpai เสียงเพรียกจากหัวใจ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 28, 2018, 06:59:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jachal

mummebuf

zentinal

ก่อนอื่นต้องบอกว่า ชอบงานของ อ.itaba เป็นพิเศษ
เพราะท่านว่ดทุกแนว คือ ปวดตับ จนถึง เยียวยาตับ

เรื่องนี้รุ่นพี่ร้อนแรงมากสวยแถมเซ็กจัด ชอบจริงๆอบบนี้
แต่ช่วงรุ่นพี่พาไปบ้านตัดบทไปนิด มาถึงก็แลกลิ้นกันเลย
เล่นเอางงนิดๆ ส่วนฉาก xxx จัดเต็มดีครับ
สมเป็นปลงานของ อ.itaba จริงๆ

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆเช่นเคยครับท่านฮิป
My Favorite song " Kenny G - The Moment "

dint.6424

ไห้นางเอกรุกเองแบบนี้ พระเอกนี่ไช้ไม่ได้เลย

siwapeeza

serendipity

5641317

worlord

strikef.

ขอบคุณครับ สาวแสดงออกขนาดนี้แล้ว ยังจะกลับบ้านอีกต้องเป็นชายใจเหี้ยมมากเลยนะนี่ ถ้าสาวไม่ขอเป็นแฟนนี่ก็ยังไม่เข้าใจใช่ไหมฮึ

kitmer01

DarKSiDeIID

(จิ๋ว)

รู้สึกดีกับนางเอกคนนี้มากเลย สวยอ่ะ ผมดำยาว หุ่นดีมาก
เค้กอร่อยมาก  .... เดี่ยวเอาเข้าฉากด้วย อิอิ ::Shy::

::Thankyou:: ขอบคุณที่แปล & ปัน

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

peerachat.karaping

อยู่วงดนตรีกันทั้งสองเลย. ผมก็แยู่น่ะปต่ทำไมไม่มีโอกาสแบบนี้มัง-//-

garothegold