ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] The Sound of Senpai เสียงเพรียกจากหัวใจ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 28, 2018, 06:59:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akerue

โดจินญี่ปุ่นนี่แปลกๆดีนะ พระเอกกี่เรื่องๆที่มันดูติ๋มๆ ไม่สู้คน พอถึงเวลา xxx นี่มันลีลาดี อึด ถึก ทน ดีจริงๆ

hot2day

ทำไมไม่ปฏิเสธแล้ววิ่งหนีเหมือนละครน้ำเน่าหน่อยน้าาา  ::Oops::

time288

Joker-

thegift52

อยู่ต่อเลยได้ไหม อ่อยขนาดนี้แล้ว จะหนีไปไหนได้

as72340639

kazu36

อือหือ ขอแบบนี้ มีอีกไหม 55 อยากมีคนชวนไปกินขนมหวานบ้างจริง ๆ

worachat39

ทำไมผมอ่านแล้วนางเอกแปลกๆครั้งแรกแต่ไม่มีเลือดไม่มีบอกเจ็บเลยหรือเพราะคนนี้เขียนหว่าแต่ผมจำได้ว่ามีนะครับอ่านหลายเรื่องจัดงง 55555 แต่นางเอกอ่อนแรงมากครับอยากได้บ้าง

Ae Haha

มีรุ่นพี่แบบนี้ จะแอบไปชิมเค้กที่บ้านทุกวันเลย 

xtazy

หล่อเลือกได้นะพ่อคุณ ต้องฉุดมาปล้ำถึงจะยอม

Nabisca Sathu

liverpudlian

เหมือนนางเอกจะยั่วให้พระเอกหึง พอหึงแล้วก็จับกดซะ

tazasss01