ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] The Sound of Senpai เสียงเพรียกจากหัวใจ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 28, 2018, 06:59:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oyoyo

ทำกันจนเสร็จไปหลายรอบแล้ว ยังต้องให้ฝ่ายหญิงสารภาพรักอีกนะ

itiuimi

งงครับ สรุปผู้ชายหล่อคือแฟนหรือไม่ แล้วมันเป็นใครเนี้ย

eiaws

จ้าาาาาาาาา คำพูดมันส่อออกแววมาตั้งแต่หน้าแรก พระเอกนี่ไม่ได้เรื่องจริงๆ นางเอกอ่อยขั้นสุด

bigboy001

::Crying:: ::Crying:: ทำไมเราไม่เจอแบบนี้บ้างนะ สมัยเรียนอะ ดันเจอแต่อ้วน ๆ ดำ ๆ แถมโหดอีกต่างหาก  ::Crying:: ::Crying::

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

รุ่นพี่ในฝันฮะแบบนี้
พระเอกมโนไปเอง เกือบแห้วแล้วไหมล่ะ

nagasata

ได้มุขใหม่ละ ไว้ชวนสาวเข้าบ้าน อยากให้ลองชิมซุปครีมเห็ดนะชิมที่บ้านไรงี้

infinityex

aaaa11478

Charlotte Shaheen

อ้าว ผมงง สรุปไม่ใช่แฟนกันหรอคับ เห้นรุ่นพี่บอกไม่ใช่แฟน แต่เดินควงกัน คิดว่าจะปวดตับซะแล้ว เห้อ

SickSleeplab

สรุปก้ได้กันสะงั้น ไปหลงเข้าใจผิดว่าเปนแฟนนางเอกเพื่อ?
::Waiting::

Tong Kamilia

Paisan Taopinkeaw

การเดินไปส่งทุกวันให้รางวัลแล้วสินะ แจ่มเลย

iamno0015

พระเอกดูเชื่องๆจังเลย ต้องให้นางเอกรุกตลอดไม่ไหวๆ แล้วตกลงไอ้รุ่นพี่มันใช่แฟนป่าวหว่า ::Waiting::

eeb

มันจะมีตัวละครแฟนมาทำให้ไขว้เขวก่อนทำไมแว้ 5555
ขอบคุณครับทีแปลให้อ่าน