ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] The Sound of Senpai เสียงเพรียกจากหัวใจ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 28, 2018, 06:59:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Daft Punk

ไอ่หนุ่มหล่อนั้นใครบอกเรามาาา   ::Ahh::
ปล. เล่นตัวจังเลยพระเอกกรู 55555 ::Cheeky::

xonly-809

ไม่ว่าจะเป็นคนรักคนแรกหรือคนสุดท้ายรุ่นพี่คือคนที่ผมรัก

karnkarn

เค้าชวนอ้อมๆไปบ้านไหม ถ้าชวนตรงๆได้ก็คงไปเยกันไหม ไอ้ซายามะ  ::Waiting::

Vinsmoke

yahoo

ลายเส้นสวยดีครับ ชอบนะครับเพราะผู้หญิงเป็นฝ่ายเริ่มอ่านแล้วได้อารมณ์อีกแบบดี

nekki

พระเอกทำถูกแล้วครับ เป็นผมหนีกลับบ้านตั้งแต่หลังคอนเสิร์ทแล้ว เห็นภาพบาดตาของรุ่นพี่และคิดว่ารุ่นพี่มีแฟนแบบนั้น

Akira Watanabe

::Sweat::  นางเอกนี่อ่อยสุดแรง พระเอกต้องจัดหนักแน่นอน

possionseul

เอิ่มมมม ผมจะหารุ่นพี่แบบนี้ได้ที่ไหนครับ อยากได้ๆๆๆๆ (ว่าแต่รุ่นพี่ยังซิงอีกเรอะนั่น *0*)

Indeperdent

¯\_( ͠° ͟ʖ °͠ )_/¯ งงประโยคสุดท้าย... อะไรคือคนเเรก ที่ตั๊บกันช่วงกลางเกมนั้นไม่ใช่หรือ

freelance

now6198

aprilz

มีตัวละครแฟนมาเพื่ออะไรเนี่ย แต่ก็ยังดีที่ลงเอยแฮปปี้เอนดิ้ง นางเอกนี่อ่อยที่สุดละ