ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 48 : แรงปรารถนา ตัณหา และราคะ Pt2

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 19, 2018, 11:16:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จิตสุภา ป

Nal

pinmonkey

ไม่รู้ว่าลุงทำบุญด้วยอะไรถึงได้ใจสาวแบบนี้ ถ้ารู้นะจะทำบ้าง ขอบคุณมากครับ

fogcw

มีความรู้สึกอิจฉาลุงพลอย่างแรง ที่โดนสองสาว ทั้งกด ทั้งขี่ จนรีดพิษของลุงพลหมดเรี่ยวแรง ขอบคุณมากครับ สนุกจริงๆ ขอให้ท่านผูัประพันธ์เห็นใจลุงพลด้วย เดี๋ยวจะหัวใจวายตายซะก่อน  เพราะยังมีสาวๆ รอเรียงคิวเป็นเมียอยู่อีกหลายนาง

darkanglezen

อยากให้ลุงพลเจอกับหมอพลอยอีกครับ บรรยายได้เห็นภาพมากๆเลยครับ  ::WowWow::

ขอบคุณครับสำหรับเรื่องสนุกๆ

ziggy2

::Doubt:: ลุงพล นี้เป็นเหมือนคำทำนายจริงๆ แต่สาวๆเยอะขนาดนี้ ลุงจะไหวมั้ย

272293

popeye

ฉาก 2 สาวช่วยกันรุมตาลุงนี่ รอคอยมานานมากจริงๆ เลยครับ

eden2313

ลุงพลจะไหวไหม สาวๆติดใจลูกเล่นของลุงพลแล้วนะครับ

counterspell

veeveena

ลุงพลตรูนี่สุดยอด มีแต่หยิงห้อมล้อมตลอด อิจฉาจริง

sarozzero

สองสาวนี่แสบจริงๆ ทำแบบนั้นนี่รักหรือเกลียดกันแน่
ส่วนหมอพลอยเริ่มเข้าสู่ด้านมืดมากขึ้นเรื่อยๆแล้วสิ ทำให้นึกถึงเฟิร์นตอนแรกๆเลย ตัวละครใหม่อย่างบอยที่คงมาพร้อม
แผนร้ายบางอย่างแน่ พอรวมกับบอกกล่าวของไรต์ ดูท่าคนที่น่าสงสารที่สุดในเรื่องเวลานี้ คงเป็นคุณกรวิทย์ล่ะนะ

............+2 money ::Confident::
สร้างสรร มีปฎิสัมพันธ์กับเนื้อหาได้เยี่ยม..

beerrescue

ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ

jinpin

ขอลุงพลเอาน้องลูกขวัญด้วยครับ