ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 48 : แรงปรารถนา ตัณหา และราคะ Pt2

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 19, 2018, 11:16:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tdt14023

ในที่สุดลุงพลคนหื่นของเราก็กลัมมาแล้ว ขอบคุณท่านผู้ประพันธ์มากๆครับที่ไม่ทิ้งคนอ่านอย่างพวกผม แต่ตอนใหม่นี้มีศัตรูเพิ่มขึ้นมาอีกคนเสียด้วยสิผมมีความรู้สึกว่าคนนี้น่ากลัวกว่าเจ้าบิ๊กเสียอีกเพราะเป็นแบบเดียวกับลุงพลสายหื่นเหมื่อนกันน่าจะทันกัน ยังไงก็เอาใจช่วยลุงพลเราอยู่แล้วครับขอให้หมอพลอยเสร็จลุงพลทั้งตัวและหัวใจด้วยเถอะ

panzeus

DidoS

yoot2499x

pipat por

ไม่ว่าอย่างไร ใบเฟริน์กับโดนัทก้อยังตัดลุงไม่ขาดซักที นอกจากนี้คุณหมอ น้องนาถ ก้อเริ่มติดใจในรสชาดที่ได้รับจากลุง เลยคิดว่าสาว ๆ แต่ละคนในตอนนี้ลุงน่าจะเอาอยู่  เหลือแค่ยัยอุ๊ตัวดีว่าลุงแกจะปราบอย่างไร แต่ดูดูแล้วคงไม่ยากเกินความสามารถ และสมองอันชาญฉลาดของแก เสียแต่เรื่องกำลังวังชาอย่างเดียวเท่านั้น แต่ถ้าวางแผนบริหารผ่อนหนักผ่อนเบาดี ดี จัดคิวดี ดี น่าจะยาวไป  เพราะต่อไปแกน่าจะต้องฝ่าฟันอีกเยอะ อิ อิ อิ

araiwaaa

ลุงพลจะโดนเจื๋อนมั้ย 555 มีไอ้บอยตัวร้ายใหม่เพิ่มมา คราวนี้อัพเกรอมีแบ็คดีเพราะพ่อใหญ่ แถมเหมือนพ่อจะเลวซะด้วย สนุกล่ะสอ

kungkrub

midnightblusie

ชอบครับ สามคนเล่นเสียว งานดีมีคุณภาพมาอีกแล้วครับ

nujane_dude

ลุงพลเรากลับมาแล้ว คิดถึงมากมายเรื่องในตำนาน ลุงจะตัดการกับสาวๆยังไงน่าลุ้นจริงๆ

Sanchai Suntornrarag

dddsss

นางเอกชุด2 เพิ่มมาเรื่อยๆ แต่จะเกี่ยวข้องกับลุงพลตอนไหน ต้องติดตามครับ