ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 48 : แรงปรารถนา ตัณหา และราคะ Pt2

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 19, 2018, 11:16:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pp1659

หายไปนานเลยครับ อยากให้เขียนถึงหมอพลอยเยอะครับ

oit758

มีแค้สองคนก็มีความสุขมากแล้วลุง ทำแบบนี้กรรมตามทันแน่ๆ ไม่น่ารอด

รุ่งอรุณ ดีแป้น

สวิงชายหนึ่งหญิงสอง ลุงพลไม่เบาเลย จี๊ดจ๊าดไม่เบา รอลุ้นหมอพลอยและขวัญนางเอกหน้าใหม่เมื่อไหร่จะได้เจอลุง

~De[@]tH_[N]oTe~

::HeyHey:: หายไปซะนานเลยนะลูกเพ่แทบจะลืมลุงไปแล้วนะเนี้ย อย่าหายอีกน้า  ::JubuJubu::

tak19

เคียว

ขอบคุณครับ ยังตามอ่านมาเรื่อยๆ รอลุ้นว่าลุงจะจบภารกิจยังไง

kansake

singkanong

ลุงพลมาแล้วดีใจมาก สมกับรอคอยมานานเลยยังตื่นเต้นเร้าใจเหมือนเดิมครับท่านผู้แต่งสุดยอดแรงดีฝีมือไม่ตกของเอาใจช่วยและขอขอบคุณหวังว่าคงไม่ให้รอนานอีกนะครับ

hanabombam

โดนสองสาวรีดน้ำจนอ่อนแรงเลยนะผู้เฒ่า ดีนะที่ไม่ซ็อกตายคาอกสองสาว แต่สนุกซะลืมน้องพิมมี่เลยนะ สงสารน้องพืมมี่ซะแล้วอกอีกแร่ะ ::HoHo::

noonut

yuta279

หมอพลอยจะมีโอกาสโดนลุงพลจัดการอีกไหมนะ อย่างไรหมอพลอยก็คิดถึงบทรักของลุงพลอยู่นะ

synivorn

ดูท่าหนูขวัญจะเดือดร้อนเพราะพี่และพ่อจอมวางแผ่นซะละมั้ง  ไปทำคนอื่น ... ลูกดันรับซวย

unjimark47

ดีใจครับที่กลับมาแล้ว วันนี้เปิดเจอ 2 ตอนรวดเลย ขอบคุณมากๆ ครับ  ::Glad::

pipatpee

acropobia899

สงสัยว่าพ่อไอ้บอยนี่ละมั้ง ที่ทำให้พ่อหมอพลอยซวย

ลีลาดีก็เหนื่อยงี้ละน้าลุงพล  หมอพลอยติดใจอีกคนละ