ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 48 : แรงปรารถนา ตัณหา และราคะ Pt2

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 19, 2018, 11:16:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pk170

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

คิดถึงผลงานของท่านอยู่ตลิดเวลาเลยนะครับ

ยิ่งอ่านยิ่งสนุก ขอบคุณผลงานเรื่องยาวดีๆแบบนี้ด้วยนะครับ

offroad

ดีใจมากๆเลย กำลังคิดถึงเรื่องนี้อยู่เลยว่าหายไปนาน ขอบคุณที่สร้างสรรผลงานแจ่มๆครับ

Bebe Ronnada

ดีใจจังครับ ตัวละครใหม่ๆ มาเพิ่มอีกแล้วครับ ว่าแต่หมอพลอยจะเสร็จนายบอยก่อน หรือน้องขวัญจะเสร็จตาลุงก่อนเนี่ย

wapwap

จะสมน้ำหน้าหรืออิจฉามนุษย์ลุงดีนะ
ตัวละครที่เพิ่มเข้ามาดูน่าสนใจมาก รอติดตามนะครับ ::Thankyou::

tooboy

attosang

หมอพลอยเริ่มมีใจให้แล้ว ทีนี้ต้องมาดูลุงพลว่าจะไหวรึเปล่า

ps.sexy

y1234

ลุงพล จะมีสาวๆ มาเพิ่มเรื่อยๆ ส่งสัยมีแต่ความสุขมาก
ติดตามและผลงาน ขอบคุณผู้แต่ง

jj jj

ขอบคุณครับสำหรับผลงานใหม่ที่มีมาให้อ่านตั้งตารอเลย ยิ่งมีตัวละครใหม่ๆเข้ามาด้วย ไม่รู้ลุงพลจะได้เผด็จสึกหรือป่าว อีกอย่างก้อจะรอ ลุงพลกับหมอพลอยว่าจะเป็นไงต่อไป

Ideology

รอนานมากครับ เป็นเรื่องที่รอมาตลอดเลย รอถึงคิวยัยอุ๊

่jk_th_3710

หมอพลอย แค่ยังสับสนอยู่ นึกถึงบทร่วมรักกันแบบนี้ เด่วต้องมีซ้ำสอง ส่วนบอยผู้หญิงเค้าไม่เล่นด้วยก็อย่าไปยุ่งกับเค้าเลย คิดไม่ดีกะผู้หญิงอื่นเดี๋ยวเวรกามสวาทจะไปตกที่น้องนะ